PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẩn cài SQL , Đưa Sever Win , Linux lên Online

id_nothing
08-02-15, 08:36 PM
Mò JX củng gần 3 tháng rồi củng chán.. chẳng biết làm đc cái gì hết. thui bỏ ăn chơi để kiếm cơm ăn đả :^o
- Thấy mấy mem mới toàn lỗi SQl nên mình làm cái video cho mấy ổng coi cho zui mà biết lỗi.
- Cái nữa là sever Ngạo tuyết, ông bạn mình tổng hợp mấy thứ lại + fix bớt lỗi để PK thì củng ngon hơn rồi nên bạn nào biếng tổng hợp thì dow về chơi đở đi đở tốn time.
Video HD:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
.................................................. .............................................
.................................................. .............................................
linux xóa ko chúng chửi gê quá!
------------------------------ hết------------------------------------------
Vấn đề(2 con 4 ip) 2 ip của linux thì mình giử lại ko share :))

Còn đây là demo Linux đang online, mở cho mấy đứa nhóc nhóc pk. ai thích thì nhào zô kiếm cháo!! cho độc rút tận xương nhé!
Pacth 30mb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacth 90mb Full: nếu rê vào đồ Võ Đang dis game thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào pk thôi chứ đừng phá nha mấy má. để cho tụi nhỏ PK chơi. củng hơi bị đông đấy :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanghuan
08-02-15, 09:53 PM
cho acc vào pk vui cái bạn ơi! chém nhau tý cho đỡ buồn mà bạn để đồ tím và hk hay hơn đấy:D

id_nothing
08-02-15, 10:42 PM
cho acc vào pk vui cái bạn ơi! chém nhau tý cho đỡ buồn mà bạn để đồ tím và hk hay hơn đấy:D

trong pactk ghi đầy đủ thông tin rồi :))

id_nothing
09-02-15, 12:31 AM
:)) con súc vật này ai đạp trúng đuôi nó vậy nhỉ =)) zọt lẹ ko nó cắn thấy bà luôn[-X[-X

dacemo196vnn
01-06-15, 09:55 AM
có điều như thế này! làm xong các bước chạy SQL 2000 rồi! cơ mà không tài nào mở được Enterprise Manager! bác chỉ em sửa cái lỗi này vs!>:P

dacemo196vnn
01-06-15, 10:20 PM
có điều như thế này! làm xong các bước chạy SQL 2000 rồi! cơ mà không tài nào mở được Enterprise Manager! bác chỉ em sửa cái lỗi này vs!>:P

bạn chơi nét hay ở nhà! nếu bạn chơi ở nhà nếu mà không bật đk Enterprise Manager thì bạn lúc đó bạn hãy xóa hết đi và khởi động lại thử xem sao ;;)

janethorne83
02-06-15, 01:22 AM
jx linux thì chạy luôn SQL 2008 R2 vẫn được.
Chạy bản mới dễ xài hơn.