PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Giúp đỡ sửa lỗi k vào đc map Hạn Huyết Lĩnh server 3.05 .!

dungthanh21
07-02-15, 09:26 AM
mình chạy vào map Hạn Huyết Lĩnh thì nó lại đẩy ra Lâu lan mong các pro giúp đỡ ;(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
07-02-15, 10:52 AM
Biết mở online thì cũng phải tự biết mò mà sửa

doanlephuvinh9
07-02-15, 11:02 AM
mình chạy vào map Hạn Huyết Lĩnh thì nó lại đẩy ra Lâu lan mong các pro giúp đỡ ;(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nghĩ chắc do gắn Script nhầm thôi,bạn vào Public\Scene\dawan_area.ini gắn lại Script cho Guid0 là được thôi.bạn có thể vào Public\Data\Script\event\chuansong\echuansong_dawa n_hanxueling.lua để lấy ID Script và Gắn lại trong Guid0 ...mình nhớ là như vậy.

dungthanh21
07-02-15, 12:38 PM
[QUOTE=doanlephuvinh9;910259][SIZE=4]
Mình nghĩ chắc do gắn Script nhầm thôi,bạn vào Public\Scene\dawan_area.ini gắn lại Script cho Guid0 là được thôi.bạn có thể vào Public\Data\Script\event\chuansong\echuansong_dawa n_hanxueling.lua để lấy ID Script và Gắn lại trong Guid0 ...mình nhớ là như vậy.

Cảm ơn bạn rất rất nhiều mình đã làm theo cách của bạn và đã thành công . :D

Cocacola™
07-02-15, 12:41 PM
Biết mở online thì cũng phải tự biết mò mà sửa

Gần tết rồi! Xin phép ỉa lên bàn thờ tổ tông của bạn vài bãi cho thơm cửa vui nhà nhé!

Dark.Hades
07-02-15, 01:41 PM
Gần tết rồi! Xin phép ỉa lên bàn thờ tổ tông của bạn vài bãi cho thơm cửa vui nhà nhé!
thí chủ có link down client của thí chủ cho ae devlopper ko :">, cả server thì càng tốt :x

vinhthamthao
07-02-15, 02:12 PM
làm GM Pri mà ko biết mờ à. moá. bọn game thủ kêu gào vì sever của dungthanh21. tui kêu tụi nó sang Tình Kiếm Hết Rồi :( SR vì cái Ý của tôi. nói thật sever của DungThanh21 . làm cho nhiều AE thất CMN vọng

doanlephuvinh9
08-02-15, 12:02 AM
Bác Dungthanh mở online được à hôm nào team chỉ giáo mình với ... hihi đang tính mở online chơi cho vui ngày tết mà tẹ cái là không biết config,mấy bài trên hướng dẫn chỉ làm đc mỗi cái NAT port,còn lại thì bù nhăn.ai rành chỉ giáo mình với.

à với lại các bác giúp em phần tạo thêm 1 shopList với,sao em tạo chỉ add đc mỗi cái button,nhưng không mở đc cái list của shop đó,e có hỏi nhưng không ai hường dẫn hết.