PDA

View Full Version : [JX] [HOT] Share 3 Themes Wordpress MU,VL2,TDK

amocthong1
04-02-15, 04:28 PM
Hôm nay nhân dịp gần tết mình sắp về quê ăn tết nên trước khi về share anh/em 1 Món quà đầu năm
Gồm 3 Themes Wordpress Tích hợp viết tin tức

Tính năng:
* Tìm kiếm chuẩn, hiển thị số lượng kết quả
* Phân trang đẹp
* Trang 404 error
* Post bài add hình Thumbnails
* Bảng xiếp hạng đọc file txt của NwebMU top.txt
* Phân bài viết theo từng danh mục ( Bài viết của Tin Tức sẻ hiển thì phần hình ảnh của tin tức cũng như các thứ khác )
.......Update

Demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download:
-
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng Dẫn:
* giải nén File Wordpress.rar
Up ngang hàng không bỏ vào thư mục nào hết lên hosting cũng vậy
* Mở file wordpress.sql Dùng notepad++ Tìm

Bấm Ctrl+H thay thế
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành tên miền của bạn nhưng phải có <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và k có dấu / phía sau xong thì Import vào Mysql
* tất cả Plugin đả add sẵn các bạn chỉ cần sử dụng
* Trong thư mục mỗi themes có các file list-xxx.php ( nó là danh sách get tin tức ) Các bạn vào admin
Như trong hình

* Phần post Có 3 Mục Tóm tắt, Hình Thumb, va Link
( Phần Link chỉ áp dụng cho Themes Võ Lâm 2 )

Có những thắc mắc gì các bạn cú post lên, Mình Online sẻ trả lời
Chúc Các Bạn Năm Mới Ăn Tết Vui Vẻ Hạnh Phúc

Còn clip Hướng dẫn

bualolu
20-07-15, 04:35 PM
- bác acmong1 cho mình xin lại link này với đang cần

amocthong1
20-07-15, 07:06 PM
để minh update lại hôm trước dọn kho lỡ xóa

trinhdat
21-07-15, 10:17 PM
để minh update lại hôm trước dọn kho lỡ xóa
bác rip <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi ........

tuyenyd
22-07-15, 03:45 AM
thank bác, đang hóng :D:D:D:D
30 chars

trinhdat
24-07-15, 05:37 PM
làm thế nào để hiện được danh sách tất cả các tin tức đã đăng vậy bác
mặc định đc xem 5 bài ,
mình muốn xem hết thì ntn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yeukiemthe
28-07-15, 10:54 PM
Ai còn giữ hay chủ topic up lại dùm mình :-s

remesouth
22-11-16, 01:33 AM
Giống bạn ở trên, ai còn file up lên giúp với đang cần :L

philong999
23-11-16, 09:56 PM
Cho Xin Lại Link download với ạ .
Link trên die mất rồi
Cám ơn trước.=P~

amocthong1
24-11-16, 06:21 AM
Cho Xin Lại Link download với ạ .
Link trên die mất rồi
Cám ơn trước.=P~
bạn dùng tạm trước

matdecha
14-09-20, 02:10 PM
Bác nào còn giữ cho mình xin link reupload với :(