PDA

View Full Version : Share 1 chút việt hóa Kiếm tông

khuek8b
30-01-15, 04:21 PM
lâu không online trên 4rum, nãy lên 4rum có bạn Bro share cho cái việt hóa kiếm tông , mình xin mạn phép share lại chút, mình chưa xin phép nhưng mình không share hết, chỉ là folder item là phần khá là nhiều để giúp cho những thích game này tiếp túc việt hóa, có 1 chút gì đó động lực
Cách việt hóa thì như bác cà chua nói, chăm chỉ chịu khó rồi dịch sẽ có ngày thành công và hoàn thiện, demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S: mình bgio không còn đam mê làm game nữa, nên kiến thức không có và game này cũng ko vọc vạch, nên ko biết gì, đừng hỏi :D

Akatsuki1412
20-02-17, 10:01 AM
thanks bác nhé :v

vh sao để ko bị ? vậy bác

sửa bên client font simsun thành font khác rồi

langtukids
20-02-17, 06:01 PM
thanks bác nhé :v

vh sao để ko bị ? vậy bác

sửa bên client font simsun thành font khác rồi

bác vẫn còn theo đuổi con này à

Akatsuki1412
20-02-17, 07:33 PM
bác vẫn còn theo đuổi con này à

rãnh rãnh nghịch bác ơi :D

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)