PDA

View Full Version : Mu Web 0.9

vuhiep88
26-07-07, 03:51 PM
hôm nay lên ragezone.com tìm thấy cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
26-07-07, 05:43 PM
hôm nay lên ragezone.com tìm thấy cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thấy cái nay nhưng ko có link down à

vuhiep88
27-07-07, 09:48 AM
ừa nó chỉ cho xem hình thôi còn link dow load thì chắc phải đợi nó đang thử nghiệm mà

ngoctai12345
28-07-07, 03:26 PM
kì thế bạn
sao ko share link download Web mà share hinh ko vậy

norun
28-07-07, 10:29 PM
đây là gì ta? anh em có ai biết ông này nói gì không vây?

thanhphong3366
29-07-07, 11:33 PM
Đó là mutoolz rc3 mà mới là bản beta và ở dạng Lite àh

lequangvu
26-08-07, 12:53 PM
Kì thế nhỉ toàn những anh đưa quảng cáo là tài vậy nếu có thì share cho anh em tes thử đi chứ

dtsang
30-08-07, 02:19 AM
cam on anh nhieu de em test thu xem sao

hoangthaiminh
19-02-09, 08:03 PM
có thể nói đây là bài viết vô ý nghĩa chứ có gì đâu mà bảo là share chữ "share" biết có ý nghĩa gì ko ông bạn mod làm việc bài này đi ^^

kýikaiga
27-02-09, 12:22 AM
hic hic đua cái hình mà ko link nãn

maninlove102
15-03-09, 11:09 PM
bác nào có host cho em mượn em upload cai web 0.9 này lên để anh em tham khảo ! em đang tìm chỗ fix theo kiểu của người Việt Nam mà không được nhất là cái phần reset nó bắt rs = lv & zen không thui à . trong admin quản lý hay lắm như thế tiện biết mấy.

Mình gà về web nên không biết cứ nhận xét thế

Bác nào có host nào cho em mượn upload lên nhé . Thank

Link nè mọi người :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zippo
15-03-09, 11:47 PM
link die co link khác không vậy

maninlove102
16-03-09, 12:55 AM
link die co link khác không vậy
Đã kiểm tra link vẫn load ngon mà !
Bác nào biết code dùm em cái phần yêu cầu reset = cre - blu - chaos với nhé . thank !

MQuang
16-03-09, 02:32 AM
bác nào có host cho em mượn em upload cai web 0.9 này lên để anh em tham khảo ! em đang tìm chỗ fix theo kiểu của người Việt Nam mà không được nhất là cái phần reset nó bắt rs = lv & zen không thui à . trong admin quản lý hay lắm như thế tiện biết mấy.

Mình gà về web nên không biết cứ nhận xét thế

Bác nào có host nào cho em mượn upload lên nhé . Thank

Link nè mọi người :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link này cấm IP viêt nam nên ko dow dc với cả bản này là bản FILE free bi zend
bạn dùng bản này ko zend nè

maninlove102
16-03-09, 10:54 AM
Cảm ơn bác. bác biết code web làm dùm em phần reset nhân vật của web này về kiểu rs = chaos + cre + blu với

MQuang
16-03-09, 12:26 PM
tôi cũng chưa biết code chỉnh reset bạn ạ
Sorry ko dúp đc j` cho bạn

maninlove102
16-03-09, 07:06 PM
tôi cũng chưa biết code chỉnh reset bạn ạ
Sorry ko dúp đc j` cho bạn
không sao cả mà hi !
Ai biết code mục rs = cre blu chaos giúp tụi em với !

Destruct
16-03-09, 07:27 PM
Hiểu thì mới code được chứ, còn giúp thì người ta sẽ code luôn và Upload lên cho bạn ^^! Des cũng chịu cái này!

Trông rất giống MuWeb của Mu Violence Online - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

maninlove102
20-03-09, 04:20 PM
Hiểu thì mới code được chứ, còn giúp thì người ta sẽ code luôn và Upload lên cho bạn ^^! Des cũng chịu cái này!

Trông rất giống MuWeb của Mu Violence Online - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác có thể cho em xin yahoo của bác em PMlamf phiền bác chút ko ?

Destruct
20-03-09, 06:35 PM
Bấm vào nút <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là ra liền ấy mà!

maninlove102! Bạn quen biết gì với HelBoy87 à? Hình như là em hả?