PDA

View Full Version : [MU] Video Hướng Dẫn Cài Đặt Muserver ss6.3 Full Event Custum của 862266 share

862266
23-01-15, 09:21 AM
các bạn xem nhé có lỗi j thì gạch ít thui nhé :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongnguyen0510
23-01-15, 09:58 AM
Thank bạn dã chia sẻ
30 chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaarrrrrrrr

vn55594555
23-01-15, 10:04 AM
Mình thấy nên cho vào topic chính để người mới gia nhập thấy luôn tại đó topic này chìm thì họ không biết đường mà lần

862266
23-01-15, 11:50 AM
Mình thấy nên cho vào topic chính để người mới gia nhập thấy luôn tại đó topic này chìm thì họ không biết đường mà lần

có rùi mà bạ ơi.....................

MUHT2015
24-01-15, 03:47 PM
Chào các bác,

Sau khi em cài cắm xong xuôi, hex main.

Chỉnh mọi nơi mà bác chỉnh no-ip thì em chỉnh thành địa chỉ ip vps của em.

Nhưng khi chạy load main xong thì mất kết nối là sao ạ ?

Bác nào biết chỉ em với ạ .

À em đang cái trên con vps free của GG

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

The Gamer
24-01-15, 05:04 PM
862266 định làm cho mu loạn thêm à :-/

862266
25-01-15, 08:00 AM
862266 định làm cho mu loạn thêm à :-/

sao lại loan bạn ơi mình k dung thi share
share cac bạn mới k biết cài thì mình hướng dẫn sao lại loan Mu dc bạn

hoanmaster
08-02-15, 06:42 PM
sao lại loan bạn ơi mình k dung thi share
share cac bạn mới k biết cài thì mình hướng dẫn sao lại loan Mu dc bạn
cho minh xin ver va ser mu manh ho cua ban di

badboy17
02-07-15, 01:54 PM
Mình đến lúc chọn sever bị ngắt kết nối, dù đã chỉnh port trong sub1\GameServer\SCF_Connect.ini thành 2000 giống như bạn nói rồi vẫn bị ngắt kết nối. Mong bro chỉ giáo thêm cho mình :D

pheuqa_game
19-07-15, 09:38 AM
bạn ơi
sao antivirus của mình cứ báo caothuphutho.dll là phà mềm độc hại, khử mã độc không được, nó cứ xóa tập tin đó thôi
bạn sửa lại file này được ko

daimaquy7
03-10-15, 09:48 PM
mình chạy được tn rồi mà sao vẫn không kết nối dc sv vậy

PhamNinh
22-10-15, 09:21 PM
mình chạy được tn rồi mà sao vẫn không kết nối dc sv vậy

coi hex lại main xem bạn ơi .