PDA

View Full Version : [Share]Việt Hóa >85% fileText.bmd cho bản 1.03+ SS III

Chuot Thanh Tinh
23-07-07, 08:32 AM
Link: zshare (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch gồm : Item.bmd ; itemtest.bmd ; Skill.bmd ; Skilltest.bmd ; text.bmd ; texttest.bmd.
-Item cập nhật từ bản SS III , những Item mới chưa biết tên đều viết là Item SS III. Cánh cấp 3 dùng như cánh cấp 2 ( Bạn cần sửa 1 chút trong Server ). Hệ thống đồ giống như bản 1.02N mình Up.
Item SS II được Việt Hóa theo Mu VN.
-File text.bmd việt hóa > 90%

vtv8
24-07-07, 09:10 AM
CTT cho hỏi. Bạn có tool nào để việt hóa file item.bmd không?

Chuot Thanh Tinh
24-07-07, 09:20 AM
Ok ! Lúc khác mình Share luôn cái Item.bmd Việt Hóa !

eddy
25-07-07, 02:57 PM
Hix ! Text.bmd sau khi việt hóa của anh không làm việc với các main.exe của SS 3 , nếu pacht text của anh vào , khi kick vào main thì nó không làm việc , sau khi xóa text.bmd của anh thì main tự động làm việc với tình trạng không load files text.bmd????( đồng nghĩa với toàn bộ thông tin sv không hiển thị !)

Chuot Thanh Tinh
26-07-07, 07:36 AM
Cái này cho bản 1.03X với main 1.03X hoặc 1.03Y được Unpack bên RageZone. Dùng bình thường không vấn đề. Nếu cần chứng minh tui sẽ Post ảnh cho !

Chuot Thanh Tinh
26-07-07, 07:39 AM
Mà file main của SS III nó load file Texttest.bmd chứ có phải file Text đâu ! Thử lại nhé.
Main SS III đều Load các file có thêm chữ test , bạn có thể đổi thành file bình thường được !

eddy
26-07-07, 08:13 AM
Thanks ! Và giờ thì em đã hiểu tại sao nó chạy đc khi không có files Text.bmd !!! cảm ơn anh nhiều ha!!!!

vutuyen
31-07-07, 09:00 AM
Các bạn cho tớ hỏi lấy cái Tool nào edit cái BMD này vậy, tớ dùng mấy tool cũ đều không dc

hqchung
31-07-07, 08:22 PM
Link: zshare (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch gồm : Item.bmd ; itemtest.bmd ; Skill.bmd ; Skilltest.bmd ; text.bmd ; texttest.bmd.
-Item cập nhật từ bản SS III , những Item mới chưa biết tên đều viết là Item SS III. Cánh cấp 3 dùng như cánh cấp 2 ( Bạn cần sửa 1 chút trong Server ). Hệ thống đồ giống như bản 1.02N mình Up.
Item SS II được Việt Hóa theo Mu VN.
-File text.bmd việt hóa > 90%

CTT hình như file text VTM này bị thiếu hệ thống Item 380 thì phại
fix cái

kixboc
31-08-07, 08:55 AM
cho hỏi chút, bản này sau khi down về, chép đè vào đâu, giữ nguyên bản cũ và IP của CTT 1.02N hả, có cần chỉnh sửa hay xóa gì không vậy CTT?

nchanh
31-08-07, 09:04 AM
Trời ơi cái Tool việt hóa đây nè ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>