PDA

View Full Version : [KT] Xin hướng dẫn add thánh linh, chân nguyên, ngoại trang vào server

xinanno13
20-01-15, 07:34 PM
Mình tìm hoài nhưng không thấy. Mình dang sài sever 2.6 trên diễn đàn, nhưng ko có thánh linh, chân nguyên.... ai biết làm sao add vào túi tân thủ mà nhận dc thì chỉ giáo nhá.
mình đã thử chép cái NewPlayer.lua có add chân nguyên nhưng nhận không dc.

na.ilusm89
20-01-15, 07:42 PM
Mình tìm hoài nhưng không thấy. Mình dang sài sever 2.6 trên diễn đàn, nhưng ko có thánh linh, chân nguyên.... ai biết làm sao add vào túi tân thủ mà nhận dc thì chỉ giáo nhá.
mình đã thử chép cái NewPlayer.lua có add chân nguyên nhưng nhận không dc.

Bạn vào server lẫn client xem đường dẫn 2 file này có ID của chân nguyên thánh linh nhá nhớ cả server lẫn client đó nói nôm na là đồng bộ đó ...

setting\item\001\equip\general\zhenyuan.txt -- Chân Nguyên

setting\item\001\equip\general\soulsignet.txt -- Thánh Linh

ĐỐi chiếu với ID khai báo ở túi tân thủ nha

xinanno13
20-01-15, 07:55 PM
Bạn vào server lẫn client xem đường dẫn 2 file này có ID của chân nguyên thánh linh nhá nhớ cả server lẫn client đó nói nôm na là đồng bộ đó ...

setting\item\001\equip\general\zhenyuan.txt -- Chân Nguyên

setting\item\001\equip\general\soulsignet.txt -- Thánh Linh

ĐỐi chiếu với ID khai báo ở túi tân thủ nha

không có pro ơi, làm sau đây. mà trong túi tan thủ làm sao biet cho nao là chân nguyen, thánh linh. mình gà lắm

na.ilusm89
20-01-15, 07:58 PM
Thế thì ban nên xem version của bản bạn đang dùng GS có chân nguyên và thánh linh dùng đc không tìm mấy bản 2.6 đổ lên rồi lấy 2 file đó về test nha bạn xem id có trong 2 file đó cả bạn nhé

xinanno13
20-01-15, 08:01 PM
Thế thì ban nên xem version của bản bạn đang dùng GS có chân nguyên và thánh linh dùng đc không tìm mấy bản 2.6 đổ lên rồi lấy 2 file đó về test nha bạn xem id có trong 2 file đó cả bạn nhé

Pro có sever nào mà có sẵn chân nguyên, thánh linh, ngoại trắng không, share em với, em thanks nhiều

na.ilusm89
20-01-15, 08:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn thử bộ này xem trong này có đủ chân nguyên thánh linh đó