PDA

View Full Version : [Share]Game 3D Kiếm Tông 剑宗ol

eyeshin21
20-01-15, 04:11 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: GPH游戏者之家<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: 5b5d
Link fshare của bác photuong1994: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách cài:
- Chạy 1.启动GPH剑宗数据库程式 (run as administrator) để bật mysql và apache.
- Chạy 2.启动GPH剑宗服务 程式 chờ tới khi nào có dòng Save role success!
- Chạy 3.进入GPH剑宗游戏 để vào game.

Ảnh Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
20-01-15, 07:46 AM
Hix chả hiểu sao ko nhai nổi link Google Driver ấn vô Dowload ko kết nổi được ~o)

killer20099
20-01-15, 08:07 AM
Hix chả hiểu sao ko nhai nổi link Google Driver ấn vô Dowload ko kết nổi được ~o)

maxx speed này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
20-01-15, 08:28 AM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Bác lấy link nào để dow đc = IDM vậy? E ko biết cách sài mà chả hiểu sao mãi ko tải nổi E sài Wifi nó ko kết nối được luôn. Tiên bác cho E xin đường link gián vào IDM vs

Double.T
20-01-15, 08:35 AM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Bác lấy link nào để dow đc = IDM vậy? E ko biết cách sài mà chả hiểu sao mãi ko tải nổi E sài Wifi nó ko kết nối được luôn. Tiên bác cho E xin đường link gián vào IDM vs

Dùng chrome hay cốc cốc mà không bắt IDM đc thì sang firefox copy link down paste vào.

Game này có 2 3 người share rồi :| Bản của thớt là bản bao nhiêu? :-/

photuong1994
20-01-15, 08:43 AM
Dùng chrome hay cốc cốc mà không bắt IDM đc thì sang firefox copy link down paste vào.

Game này có 2 3 người share rồi :| Bản của thớt là bản bao nhiêu? :-/

Đã test vì bị lỗi windown Essamp 2.0.0.0

photuong1994
20-01-15, 08:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Fshare leech từ google sang ( bấm phát dính link cho anh em khác không tải được Google )

Download | GPH__ol J3_________.rar (527.3 MB) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (Get Link)

hungtru55
20-01-15, 09:49 AM
đợi cả h đồng hồ ko thấy cái dòng save role đâu cả :(

photuong1994
20-01-15, 10:05 AM
đợi cả h đồng hồ ko thấy cái dòng save role đâu cả :(

Cái ESSamp.exe nó bị lỗi rồi, sao mà save được bác :^o

RunNingMan
20-01-15, 10:15 AM
600mb bác nào việt hóa được ko :(

advd42
20-01-15, 10:25 AM
Chốt lại ko hiểu sao chủ thớt chạy được chứ con này thì mình chả chạy được hix

Double.T
20-01-15, 10:29 AM
Lỗi thì sang bên này mà down

Tuan565
20-01-15, 11:12 AM
Move qua đúng box
.....................................

eyeshin21
20-01-15, 02:38 PM
Chốt lại ko hiểu sao chủ thớt chạy được chứ con này thì mình chả chạy được hix

Bác xem có cái nào chiếm port của apache ko, có cái cport kèm trong folder game để check đấy. Em cài 1 phát ăn ngay mà.
Link gốc cho ai cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: 5b5d

Hay chơi trong box web ko chơi trong đây nên ko biết đã có người share, sorry vì share lại.