PDA

View Full Version : [TLBB] Xin sever tlbb + cần víp nào hướng dẫn cài đặt

tansat
19-01-15, 02:18 PM
Mình đam mê tlbb nên mạo muội xin 1 sever, ai có share cho mình xin 1 cái!!! Muốn học cài đặc, updata sữa lỗi, ACE nào lòng giúp thì em xin cảm ơn trước nhé, chưa biết gì cả nhưng rất muốn làm hi!
FB liên hẹ ạ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TLBBVN
19-01-15, 02:40 PM
Mình đam mê tlbb nên mạo muội xin 1 sever, ai có share cho mình xin 1 cái!!! Muốn học cài đặc, updata sữa lỗi, ACE nào lòng giúp thì em xin cảm ơn trước nhé, chưa biết gì cả nhưng rất muốn làm hi!
FB liên hẹ ạ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giản đơn .................................................. ............................

tansat
19-01-15, 03:36 PM
giản đơn .................................................. ............................

Giúp với được không bạn ơi????

TLBBVN
19-01-15, 03:50 PM
Giúp với được không bạn ơi????

dể lại YH.........................................

tansat
19-01-15, 06:08 PM
dể lại YH.........................................
đây là fb mình nè tại lên fb nhiều hầu như từ sáng tới đi ngủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>