PDA

View Full Version : Có ai bị giống tui ko

thangcuoc007
21-07-07, 10:23 PM
có ai bị giống tui không CPU usage 100%
cấu hình tui CPU celeron D
Ram 512
sao chạy gameserver nó load hết CPU :beat_shot: , có ai bít fix lại ko :beat_shot: :adore:
rùi vào cái client, nó bị màu đen xong nó out ra, có lúc vào dc có lúc ko, còn cái gameserver 2.2 thì nó load bấm start nó hiện lên cái bảng nó ghi netbox mà bấm nút nào nó cũng ko có kết quả gì

changtraicaoquy
22-07-07, 09:17 AM
ko sao đâu bạn ạ khi CPU của bạn 100% lí do là vì ban ctrl + Alt+del nên nó chạy ưu tiên server còn server 2.2 nếu đến đoạn chạy nebox cứ để cho nớ tự động chạy nếu không chạy dc là do bạn chỉnh sai
nên dùng server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của tui sẽ ít lỗi hơn:haha:
cài như bt và chạy server như trong HD chưa tui
Chúc Bạn Thành Công

thephuoc32
22-07-07, 09:24 AM
có ai bị giống tui không CPU usage 100%
cấu hình tui CPU celeron D
Ram 512
sao chạy gameserver nó load hết CPU :beat_shot: , có ai bít fix lại ko :beat_shot: :adore:
rùi vào cái client, nó bị màu đen xong nó out ra, có lúc vào dc có lúc ko, còn cái gameserver 2.2 thì nó load bấm start nó hiện lên cái bảng nó ghi netbox mà bấm nút nào nó cũng ko có kết quả gì

là do serve của bạn đó bạn phải chép server 2.1 trước xong mới chép đè serrver 2.2 vô sau đó chỉnh ip lại còn vụ client thì mình cũng bị như bạn thui nhưng nhấn từ từ là nó vô thui à chịu khó đi !!:adore:

thangcuoc007
22-07-07, 10:59 AM
Thì tui cũng chép server 2.1 rùi sau đó đè 2.2 lên mà nó cũng vậy àh :(
Cài xong server rùi mà sao lúc đăng nhập vào game hết luôn rùi tạo nhân vật, vào chơi là LK máy chủ thất bại :((

Alexandria
22-07-07, 02:04 PM
Chép xong thì bạn phải chỉnh lại Ip server cho phù hợp rùi mới vô được
Còn các bạn từ trước tới giờ tui thấy các bạn toàn chỉ cho nhau cái Ctrl+Alt+Delete rùi set cho nó thành Hight tui nghĩ là việc này không nhất thiết phải như thế vì nó chẳng ảnh hưởng gì tới Server mà nó chỉ mở rộng đường đi cho Server mà thôi

killer238
24-07-07, 02:43 PM
Làm thế sẽ tập trung được toàn bộ năng lực của máy tính cho server, nhưng nếu bạn tự hào là máy bạn siêu khoẻ siêu ngon rồi thì thui, hok cần làm cũng được.

tentenct
08-09-07, 07:34 AM
có thể chỉnh ram ảo nhiều lên là được thôi

tranvanquan
30-09-07, 04:59 PM
chả hủi ji` ca................set ram ảo làm ji` zay...........???????????????????

031599450
01-10-07, 10:31 AM
Để chạy Server chứ còn làm gi " bộ Ram " của bạn là 3G Chắc !