PDA

View Full Version : Ae nào kiếm game ngự long tại thiên bản private off về dev đi

zuin05
17-01-15, 12:48 PM
như tiêu đề anh em nào tìm được sever ngự long tại thiên thì kiếm về cho anh em vooc chơi off , nếu ngại thì cho mình xin trang web dev game này . ok
Sợ công an gô cổ lắm

Gama1
23-04-15, 08:21 PM
như tiêu đề anh em nào tìm được sever ngự long tại thiên thì kiếm về cho anh em vooc chơi off , nếu ngại thì cho mình xin trang web dev game này . ok
Sợ công an gô cổ lắm

như tiêu đề anh em nào tìm được sever ngự long tại thiên ( 御龙在天 )thì kiếm về cho anh em vooc chơi off , nếu ngại thì cho mình xin trang web dev game này . ok
Sợ công an gô cổ lắm

quancoi000
04-10-16, 11:58 PM
Sợ công an gô cổ lắm

như tiêu đề anh em nào tìm được sever ngự long tại thiên ( 御龙在天 )thì kiếm về cho anh em vooc chơi off , nếu ngại thì cho mình xin trang web dev game này . ok
Sợ công an gô cổ lắm

Sao không vào trang chủ của chúng nó mà chơi? Đây này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chơi chán đi đã rồi hẵng nghĩ đến off :-<:-<:-<

toandaik@
05-10-16, 08:41 AM
Sao không vào trang chủ của chúng nó mà chơi? Đây này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chơi chán đi đã rồi hẵng nghĩ đến off :-<:-<:-<

Không thấy trang chủ thông báo ngừng phát hành sản phẩm hồi tháng 6 hả cha :)):)):)):)):))

p/s: cơ đào sâu thế :))

quancoi000
05-10-16, 09:42 AM
Không thấy trang chủ thông báo ngừng phát hành sản phẩm hồi tháng 6 hả cha :)):)):)):)):))

p/s: cơ đào sâu thế :))

Ai quan tâm làm gì? Ngày trước có chơi nên nhớ đường link trang chủ thôi mà! =))

Hearts
05-10-16, 09:45 AM
Ai quan tâm làm gì? Ngày trước có chơi nên nhớ đường link trang chủ thôi mà! =))

Đào bài từ năm ngoái lên:-?
.

quancoi000
06-10-16, 12:41 AM
Đào bài từ năm ngoái lên:-?
.

Không để ý ngày post. Cơ mà đến giờ hình như vẫn chưa thấy khựa chúng nó share nhỉ? =))