PDA

View Full Version : [TLBB] Share Home Themes Võ Lâm 1 Có thế chuyển sang TLBB Wordpress Viết Tin Tức

amocthong1
15-01-15, 09:43 AM
Tham gia clbgames.vn gần 1 năm học hỏi được nhiều thứ mình thì bên box MU chứ JX hay KT TLBB gì cũng k rành mà giờ cũng chán Server nên rảnh làm web tặng anh/em clb sử dụng có gì sai a/e bỏ qua em xây nhà rồi k cần gạch đâu ạ ;)
Mình có share bên JX nhưng sợ các bạn không thấy nên mình up qua đây
các bạn chỉ cần thay logo với hình nền là thành themes TLBB rồi

Vào vấn đề luôn demo: Hình cái đả

Demo
Link web demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ID: poster
Pass: 123456

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì mình thời gian ích nên chỉ làm được tới đây trong đó có 3 trang danh sách tin tức như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào admin> Page > và add new để add page danh sách vào
File Themes:

Link Wordpress:
Link: Themes
Các bạn chép thư mục BLANK-Theme vào thư mục của wordpress ../wp-content/themes/BLANK-Theme

mình sử dụng Custom fields để lấy hình thumbnails và tóm tắt bài viết, Phiên bản wordpress là 4.1 mới nhất nha các bạn có 1 số button chưa hoàn chỉnh mình sẽ update sau
cảm ơn các bạn ghé xem :Laluot_223:

maxtest
16-01-15, 10:44 AM
Hàng Thơm Thks bác :3 :-* :-* :-* :-* :-*

amocthong1
16-01-15, 11:20 AM
mình sẽ làm 1 themes Võ Lâm 2 và Đấu Ma Nữa còn themes này sẽ update sau sữa lại 1 chút :P

anhvan1102
16-01-15, 09:09 PM
mình sẽ làm 1 themes Võ Lâm 2 và Đấu Ma Nữa còn themes này sẽ update sau sữa lại 1 chút :P

link down ??

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

accelan006
16-01-15, 09:38 PM
giờ mới để ý theme dm nó mới làm lại ngon, rip thôi

llsjllsj
27-09-15, 03:50 PM

chihochoi
27-09-15, 03:57 PM
Haha link hư kìa

m phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

llsjllsj
27-09-15, 06:16 PM
HÂ HÂ T^T

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

matdecha
14-09-20, 02:16 PM
Bác nào reupload lại với :(

Này thì 30 chars