PDA

View Full Version : [TLBB] Help cần Script TLbb

maxtest
11-01-15, 08:55 PM
Hiện tại em đang tính mở TLBB onl . nhưng chỉ biết config onl còn lại thì vh xong hết 70% rùi. chỉ có ngu Script thôi . ae nào pro chỉ cho thằng em ngu dốt này 1 cái . nói đúng hơn là share code cho em nha :D
Có 2 cái
Cái thứ nhất NPC nằm bên phải:
Em cần 1 code ở thành đại lý. lúc nhân vật mới tạo và vào game là thấy cái thằng NPC đó để nhận KNB + DT + DMP ,cái trên tách riêng ra

Cái thứ Hai , nằm bên trái nhé :D
Cái thứ 2 là nhận yếu quyết .vào nhận skill cơ bản. hiện tại em đang sài bãn 3.50 . nên cần nhờ máy thánh làm code nhân phái mộ dung với đường môn un nha :D .

Em giúp em thì cmt ở đâu . em sẽ hậu tạ sau . ai ở thành phố thì cmt để em kao nước :>

skythienlong
11-01-15, 09:31 PM
nói thật nhé tuy nói là TLBB private nhưng nội quy của box và 4rum chỉ cho bàn OFFLINE tự kỷ thôi, OL ra đảo luôn đó

2 cái bạn nói thì cũng đơn giản thôi
4rum có hd tạo thêm npc rồi tọa độ, hướng quay mặt..v...v thích ở thành nào thì mở *_monster.ini thành đó lên thêm vào
nhận mp thì đọc kỹ, tìm hiểu thêm đôi chút sửa lại là được

giúp được thế thôi :-"

shinno
11-01-15, 10:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vocweb
11-01-15, 11:41 PM
chắc bạn ấy tưởng dễ ăn :Laluot_173:

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)