PDA

View Full Version : Hjx manhtung ơi cái client Việt hóa có dấu của ông đâu rồi T.T

killer238
19-07-07, 01:24 PM
Manhtung ơi sao ông bảo share cho anh em cái client ông Việt hóa có dấu hoàn chỉnh rùi mà !!! Tui chờ lâu lém rồi mà hok có thấy T.T hjxhjx
Vừa bị hack hết item HK online giờ lại quay về chơi offline nè, giúp đỡ đê ^^.

Alexandria
19-07-07, 05:44 PM
Tui chỉ Share cho mọi người cái patch thui còn Client tui dùng không có USB để mang theo up
Trang tui biết chỉ cho up 10Mb 1 lần còn trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì tui upload lên rùi tìm không thấy tài liệu đâu (ngồi cả buổi up 3 lần không được)
Mọi người up link trang cho up lên đi , tui chỉ biết 2 , 3 trang cho up ít lém

f-fantasy
19-07-07, 05:46 PM
Up những file mà bạn đã chỉnh sửa để việt hoá được chứ up cả cái client làm cái gì, bạn việt hoá được thì chỉ cần trong phần client thôi chứ cái data ko cần up, cái client nó nhỏ xíu thôi mà .

thephuoc32
21-07-07, 09:50 AM
Tui chỉ Share cho mọi người cái patch thui còn Client tui dùng không có USB để mang theo up
Trang tui biết chỉ cho up 10Mb 1 lần còn trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì tui upload lên rùi tìm không thấy tài liệu đâu (ngồi cả buổi up 3 lần không được)
Mọi người up link trang cho up lên đi , tui chỉ biết 2 , 3 trang cho up ít lém

tìm hoài không thấy bác ơi :adore: :adore:

Sub_Zero
21-07-07, 10:24 AM
bạn vào topic của mình mà upload file!!!!!
nhanh mà hiệu quả

killer238
24-07-07, 02:31 PM
Uhm hay là ông up lên megaupload.com đê down đơn giản mà cho up 500Mb cơ ^^ Tốc độ down cũng khá ổn định. :adore: :adore:
Làm cái acc free là down tẹt ^^