PDA

View Full Version : Muserver + wed (asp) 1.02e

kekhongduongve
19-07-07, 10:13 AM
Client: Client 1.02E (của MU FPT) (ftp://ftp2.muonline.vn/MU1_02e/MU1_02e_full(Vie).zip)
Ghi chú: trong Server có kèm theo Patch Client, chép tất cả Patch client ấy vào Client MU FPT

Muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Wed (asp) 1.02e: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn nếu bạn nào thích dow một lần về thì ở đây:
Muserver + wed (asp) 1.02e:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin Server:

Full Season I
Chức năng trong Game tương tự như MU FPT hiện hành
Sói tinh
Cry wolf Event
Công thành chiến
Cùng với các chức năng khác okie như MU FPT (khỏi liệt kê ra chắc ai cũng biết cả rồi)

Thông tin về wed:

Có chức năng cộng điểm cho cả nhân vật DL
Siêu thi
Ngân Hàng
Reset bằng Item và reset cho cả nhân vật DL
Đổi nhân vật
Rửa tội..v..v.....

Mình không biết wed này có bảo mật cao hay không nhưng mình thấy nó rất cool các bạn cứ dow về dùng thử sẽ biết nó như thế nào.

Một số hình ảnh về Mu:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài Bug được fix:
Sửa lỗi ManaShield quá mạnh của SoulMaster
Đã sửa được level bắt buộc (level 380) để có thể mang được những món đồ cuối.
Có thể move qua các map bằng lệnh "M"
Poition Bug fix
Không giới hạn PK 3 người
Max Zen trong thùng đồ là: 2 tỷ Zen
Bắt đầu CC chỉ cần 1 người
Có thể đập Items lên + 28 Option
Max level sử dụng Elf buff 180.

Một vài lưu ý:

Có thể trong lúc test hoặc chơi các bạn sẽ tìm ra những bug khác, nhưng nói chung là rất okie, đây là Server Full Season I, nên sẽ không có các Map mới như Kanturu, Items mới, Quái mới ..v.v.v...

Các bạn có thể up các bug này lên để chúng ta cùng thảo luân...

Bản này tuy không ngon bằng bản của bản cuonglee nhưng nó đã fix được các error mà bạn cuonglee đã fix rồi đó.....:beauty:

Một số error không tìm thấy được của bạn cuonglee đã nếu như:

Fix lỗi không vào được Tháp Rồng (Dragon Tower) (Ở Server Công thành)
Hiện tên nhân vật khi nói chuyện thì thầm, nói trong Party, trong Guild....(lỗi do Client)

Trong lúc test thử thì mình không gặp các error như bạn cuonglee đã nêu.

Chỉ riêng cái error không vào được Tháp Rồng (Dragon Tower) (Ở Server Công thành) thì mình không rõ, lúc công thành mình vẫn vào được tháp rồng chỉ riêng lúc không công thành thì mình không vào được thôi... Mình chưa làm được chủ thành bởi vì mình chỉ có 2 máy thôi nên không thể phong ấn được, nên không thể test chủ thành có vào được tháp rồng hay không nếu bạn nào test được rồi thì nói cho mình một câu nhe...:confused:

Nếu bạn nào phát hiện ra error gì hãy úp lến error đó kèm theo hình ảnh của bạn để chúng ta cùng fix nhé.....OK:big_smile:
Chứ đừng nói error tùm lum phải chứng mình cho người ta thấy....
Vì đây là mình tự fix từ bản nguyên thủy của bạn Dragonwall nên không giống như bạn cuonglee đâu....:boss:

caothuphutho
19-07-07, 11:16 AM
bản này của bạn có add thêm Item SS2 à, nhìn thì cũng được mình test thử sem
các bạn cũng nên test thử vì bản 1.02e là bản mà MUFPT sử dụng rất lâu, nó mang phong cách của Việt Nam mà

caothuphutho
19-07-07, 11:52 AM
bạn ơi Pos lại link đi link này Load chậm lắm
_bạn có thể Up Server lên hos của trang này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhanh lắm mà tốc độ load cung nhanh hơn nhiều
_Up lại nha mình không thể Load được hi vọng lần sau mình Load không chậm thế này nữa

kekhongduongve
20-07-07, 07:48 AM
Item này là Item SSI mình chỉ đổi skins thành Item SSII thôi....

còn link dow để khi nào mình ranh sẽ úp lại cho....

lucaka2006
20-07-07, 08:59 AM
sao down ko duoc cac pac oi, cho link khac di

luckyday
20-07-07, 09:13 AM
cậu nào down được rồi upload lên host khác cho anh em down với nhỉ

o0nvt0o
20-07-07, 10:02 AM
bạn ơi share server thôi kô đc kô ban?dơn server kèm theo wed+pacth lâu wa' đi!

cool_boy_9x
20-07-07, 11:33 AM
thế bản này có bị khi đổi nhân vật thì treo game ko vậy

eddy
20-07-07, 02:31 PM
Bản này cũng good ! Cảm ơn bạn ! Chúc bạn tiếp tục phát triển thêm Server

thientruongdx
20-07-07, 03:44 PM
Tui thấy chả good tẹo nào cả bản này chỉ thêm cho đẹp chứ mấy lỗi kia đã fix được đâu mà nhìn hoa cả mắt

luckyday
20-07-07, 03:45 PM
bản 1.02E không có chát toàn server nhỉ

thientruongdx
20-07-07, 07:47 PM
test bản này làm gì bản này chơi chán lắm

kekhongduongve
21-07-07, 09:01 AM
Tui thấy chả good tẹo nào cả bản này chỉ thêm cho đẹp chứ mấy lỗi kia đã fix được đâu mà nhìn hoa cả mắt

Bạn nói sao chứ, các error trên mình đã fix và tést thử rất OK không có bị error gì cả? nếu mình không fix được error gì thì bạn nêu ra cho mình biết để fix lại.....:confused:

thế bản này có bị khi đổi nhân vật thì treo game ko vậy

bản này không bị error như vậy đâu bạn, nếu bị error là do máy của bạn đó, bạn hãy xem lại máy mình trước khi test nhé....:confused:

Sub_Zero
21-07-07, 09:14 AM
cảm ơn pa đã cung cấp host download!!!!!!
tiếp tục phát huy nha!!

chantrau
21-07-07, 09:18 AM
Client: Client 1.02E (của MU FPT) (ftp://ftp2.muonline.vn/MU1_02e/MU1_02e_full(Vie).zip)
Ghi chú: trong Server có kèm theo Patch Client, chép tất cả Patch client ấy vào Client MU FPT

Thông tin Server:

Full Season I
Sói tinh
Cry wolf Event
Công thành chiến
Cùng với các chức năng khác okie như MU FPT (khỏi liệt kê ra chắc ai cũng biết cả rồi)

Thông tin về wed:

Siêu thi
Ngân Hàng
Đổi nhân vật
Rửa tội..v..v.....

Mình không biết wed này có bảo mật cao hay không nhưng mình thấy nó rất cool các bạn cứ dow về dùng thử sẽ biết nó như thế nào.

Một số hình ảnh về Mu:

Một vài Bug được fix:
Poition Bug fix

Một vài lưu ý:

Có thể trong lúc test hoặc chơi các bạn sẽ tìm ra những bug khác, nhưng nói chung là rất okie, đây là Server Full Season I, nên sẽ không có các Map mới như Kanturu, Items mới, Quái mới ..v.v.v...

Bản này tuy không ngon bằng bản của bản cuonglee nhưng nó đã fix được các error mà bạn cuonglee đã fix rồi đó.....:beauty:

Hiện tên nhân vật khi nói chuyện thì thầm, nói trong Party, trong Guild....(lỗi do Client)

Chỉ riêng cái error không vào được Tháp Rồng (Dragon Tower) (Ở Server Công thành) thì mình không rõ, lúc công thành mình vẫn vào được tháp rồng chỉ riêng lúc không công thành thì mình không vào được thôi... Mình chưa làm được chủ thành bởi vì mình chỉ có 2 máy thôi nên không thể phong ấn được, nên không thể test chủ thành có vào được tháp rồng hay không nếu bạn nào test được rồi thì nói cho mình một câu nhe...:confused:

Anh kekhongduongve cho em xin cái Skin MU của anh đi ! Đẹp quá hà ! Trong Topic Skin MU cũng có giới thiệu nhưng link die roài !

Anh cho em xin nha ! Thank :haha:

chantrau
21-07-07, 09:26 AM

Thông tin Server:

Full Season I
Sói tinh
Cry wolf Event
Công thành chiến

Thông tin về wed:

Siêu thi
Ngân Hàng
Đổi nhân vật
Rửa tội..v..v.....

Một số hình ảnh về Mu:

Một vài Bug được fix:
Poition Bug fix

Một vài lưu ý:

Anh kekhongduongve cho em xin cái Skin MU của anh đi ! Đẹp quá hà ! Trong Topic Skin MU cũng có giới thiệu nhưng link die roài !

kekhongduongve
21-07-07, 09:34 AM

bạn cứ dow sever về sẽ thấy cái patch trong đó có cả shins này luôn đó ban.....:haha:

kekhongduongve
31-07-07, 07:19 AM
OK mình đã úp lên hot mới rôi...các bạn dow về nhanh nhanh đi...

BinhDuongx
01-08-07, 01:33 PM
cái đao mà MG cầm là skin hả.
Nếu là skin thì nó sẽ thay bằng gì vậy

kekhongduongve
02-08-07, 07:25 AM
skin đó thay bằng đao hồng long đó bạn

bdnatuan
02-08-07, 10:32 PM
Có sử dùng web site của kekhongduongve nhưng khi nhập vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó hiện ra dòng chử như sau : " %>SERVER dang bao tri. Moi cac ban quay lai sau. Chua the ket noi dươc tai thoi diem nay ". Xin giúp mình

kekhongduongve
03-08-07, 07:40 AM
bạn đã config lại IP trong web chưa bạn nếu chưa con fix thì làm sao vào được, bạn hãy config lại trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó....
à nhớ config luôn pass sa nhé....

mylove0707
03-08-07, 11:14 AM
Web này rất tệ đó bạn à , sửa chữa lại trên khuôn của web Mu sài gòn hồi trước. bảo mật cực dở, rất dể bị Drop data. dù sao cũng cám ơn bạn đã share !

BinhDuongx
03-08-07, 06:39 PM
Bản này có cộng điểm bằng lệnh và mở thùng đồ không bạn
Nếu có nữa thì chỉ mình nhé

kekhongduongve
03-08-07, 07:12 PM
không đâu bạn à... bạn này giống bản FPT mà

kekhongduongve
03-08-07, 07:15 PM
Web này rất tệ đó bạn à , sửa chữa lại trên khuôn của web Mu sài gòn hồi trước. bảo mật cực dở, rất dể bị Drop data. dù sao cũng cám ơn bạn đã share !

uh! cảm ơn bạn vì đã cho mình biết nhưng mình nghỉ chỉ chơi với Offline thồi cũng được vì có nhiều tính năng mà mình bỏ công sức ra làm nó mà, nếu ai biết cách bảo mật sẽ giải quyết được vấn đề thôi bạn à...:haha:

BinhDuongx
03-08-07, 07:17 PM
Vậy bạn làm thêm đi. Bản 1.0L của anh David còn làm được mà

mstrindade
03-08-11, 07:18 AM
i want the link ò client 1.02e vtn, please.

gaoblackxincha
03-08-11, 08:00 AM
Đào mộ kinh quá hixxxx...
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoannguyet91
03-08-11, 09:43 AM

mstrindade
03-08-11, 09:36 PM
và những gì nó đã làm với những gì tôi hỏi trong bài viết ở trên?

Mr.Hau
03-08-11, 11:25 PM
định down cái web test thử xem thế nào mà die rùi :D

sieucuoivnn
04-08-11, 10:06 AM
Bạn ơi cái link down CLIENT die rùi, bạn up lại CLIENT + MUSERVER + WEB lên mediafire cho dễ down nhé !.

alivnpro
07-08-11, 10:17 PM
Lại có người khai quật di tích lịch sử =))

MUTHIENSON
21-03-12, 09:05 PM
Link die rồi kìa anh ơi ... :-o:-o:-o:-o:-o

Domino9990
21-03-12, 09:16 PM
Link die rồi kìa anh ơi ... :-o:-o:-o:-o:-o

trùi cái này từ 2007 rồi bác ơi link nào mà sống, Mod Đóng Topic luôn ik :d