PDA

View Full Version : [MU] Help muốn hỏi vài lỗi nho nhỏ trong MU

newsthienha
09-01-15, 10:39 PM
1.bạn nào biết khắc phục lỗi mở rộng thùng đồ (không phải thùng đồ cá nhân) không mình đã ăn bùa mở rộng thùng đồ rùi sao mình nhấn vào nó không hiện ruồi mình nhấn chữ H cũng không hiện bạn nào biết giúp mình với.
2.bạn nào biết khắc phục lỗi khi điền đầy đủ thông tin vào ô đăng nhập ok rùi sao nó chạy màng hình 2 hoặc 3 phút rồi mới vào games không ai biết giúp mình với.

MÌNH XIN CHÂN TRỌNG CẢM ƠN.

newsthienha
11-01-15, 06:45 AM
1.bạn nào biết khắc phục lỗi mở rộng thùng đồ (không phải thùng đồ cá nhân) không mình đã ăn bùa mở rộng thùng đồ rùi sao mình nhấn vào nó không hiện ruồi mình nhấn chữ H cũng không hiện bạn nào biết giúp mình với.
2.bạn nào biết khắc phục lỗi khi điền đầy đủ thông tin vào ô đăng nhập ok rùi sao nó chạy màng hình 2 hoặc 3 phút rồi mới vào games không ai biết giúp mình với.

Help Help Help Help Help Help Help Help Help Help

YouTobe
11-01-15, 12:01 PM

1. Sau khi sử dụng bạn đổi nhân vật và thoát game vào lại.
2. Đăng nhập lâu mới vào thì xem lại mạng + cấu hình máy chủ Mu ( gọi nôm na là có vẻ hơi cùi bắp nếu 2-3' mới loading vào được game ) =;

newsthienha
11-01-15, 01:02 PM
1. Sau khi sử dụng bạn đổi nhân vật và thoát game vào lại.
2. Đăng nhập lâu mới vào thì xem lại mạng + cấu hình máy chủ Mu ( gọi nôm na là có vẻ hơi cùi bắp nếu 2-3' mới loading vào được game ) =;

1.cái này thì mình biết nhưng thoát ra vào lại cũng không mở được thùng đô
2.máy bản mu khác mình cài vào nhanh còn bản này mình cài thì vào lâu lắm

gunbound1012
11-01-15, 01:10 PM
1.cái này thì mình biết nhưng thoát ra vào lại cũng không mở được thùng đô
2.máy bản mu khác mình cài vào nhanh còn bản này mình cài thì vào lâu lắm

Coi lại data đi lỗi này do data đó

newsthienha
11-01-15, 08:22 PM
Coi lại data đi lỗi này do data đó
nó nằm ở đâu vậy bạn mình mới tập làm nên không biết.cảm ơn

newsthienha
13-01-15, 03:37 PM

Up up up up up up up up up up up up up Help Help