PDA

View Full Version : Vô được tới login mà không chơi được !

danielt
16-07-07, 08:38 PM
chào các pro !..
mình đã làm theo hướng dẫn ! ok hết rồi đến khi đăng nhập ! user name and password thì bị hiện lên 1 cái khung ! rồi như vậy hoài không chơi được không thoát ra được chỉ có the Ctrl + Alt +Del rồi tắt nó thôi
Server 2.1 update lên 2.2 đã update cho client tất cả ok!

tentenct
16-07-07, 08:51 PM
pác thử lấy cái web tiếng anh trong server đăng ký xem sao

tentenct
16-07-07, 08:53 PM
tui chỉ làm theo hướng dẫn và chơi được vậy thôi ^^!

danielt
16-07-07, 10:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

killer238
19-07-07, 01:38 PM
Mình giúp được hok? Mình add nick bạn nha, đừng xoá ^^
Bạn làm ơn nói rõ cái khung ghi cái j` được hok? Nói chung chung quá mình hok hiểu lắm ^^.

LÂM_TÂM_NHƯ
19-07-07, 01:42 PM
có thể bạn còn thiếu 1 file quan trọng nào đó nên không thể login được . rất tiếc mình không rành về game này nên không giúp bạn được nhiều

Alexandria
19-07-07, 05:32 PM
Lúc chạy server 2.2 chạy cái file wazing hay gì gì đó trước sau đó chạy 2 file Gameserver và Loginserver như bản Server 2.1 nếu nó hiện lên đủ hết các dòng mà không chạy như điên thì mới vô được
Quên ! Nếu bác add item sai cũng không vô được đâu

thaicuong
21-07-07, 08:29 AM
bạn vui long chụp hình rồi up lên nha
nếu đang ký bằng wed không dc sau ban không đăng ký bằng tay thử xem sau
[đăng ký bằng tay]
sau khi bạn đã vào dc Enterprise Manager ---->chonj ther rzjhaccount rồi chọn TBL_ACCOUNT và làm những thông số có sẵn là bạn sẽ đăng ký dc à [ trích từ hướng dẫn của anh Chuot Thanh Tinh ]

thephuoc32
21-07-07, 09:35 AM
chào các pro !..
mình đã làm theo hướng dẫn ! ok hết rồi đến khi đăng nhập ! user name and password thì bị hiện lên 1 cái khung ! rồi như vậy hoài không chơi được không thoát ra được chỉ có the Ctrl + Alt +Del rồi tắt nó thôi
Server 2.1 update lên 2.2 đã update cho client tất cả ok!

chắc là do lagg đó bác thử vô nhiều lần thử coi !!:adore: