PDA

View Full Version : Share bản Mu 1.03 SS II good 90%

thientruongdx
16-07-07, 03:59 PM
Đây cũng là 1.03C nhưng mà không phải của Eddy đã share đâu nhé
Bản này nguồn bên Ragzone đã edit
Server: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ip của server 192.168.1.2
Giới thiệu thêm
Các map move vô tư riêng Cryword move vào là nick ban ngay (cái này chưa fix được)
Kanturu 1, 2, Heavens ---->ok
Gameserver công thành ok
Skill SS II cực cool
Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

o0nvt0o
16-07-07, 04:14 PM
bản này còn gì mới nữa kô bạn?cụ thể những gì còn bug?cái gì good?

thientruongdx
16-07-07, 04:24 PM
Tui test thì thấy Item của bản này rất good và chạy ngon hơn bản cua Eddy và còn nhiều cái nữa bạn cứ test đi thì biết nhưng cái bug lớn nhất chưa fix đc là move vào Cryword là ko ra được nữa

eddy
17-07-07, 07:26 AM
Bản eddy cái nào chạy không ngon bạn nói để eddy fix???

hth852
17-07-07, 08:47 AM
bản này có thực sự good hơn của eddy không bạn thientruongdx

thientruongdx
17-07-07, 06:33 PM
bản của eddy gameserver công thành ko chạy được item SS II theo tui test thì chưa thấy ( hay tui ko bít )
Còn bản của tui Gameserver công thành chạy good item SS II được bán tại shop ,nếu bạn nào test thì có thể vào nick này thì sẽ thấy item SS II
nick: mysweet pass:123456
Theo tui thì bản này good hơn bản của eddy (vì là bản của tui mà)

caothuphutho
18-07-07, 03:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_sin lỗi eddy nhé dũng không có ý trê bạn đâu nhưng thực sự dũng thấy bản này good hơn mà, Dũng nói thế cũng chỉ muốn đóng góp Frums thôi (hơn nói hơn, kém nói kém) vì thật sự mình với thằng bạn mình thientruongdx test cùng một máy luôn (ặc vì mình không có máy tính cấu hình cao +thằng thientruongdx nó có máy khá tốt nên mình với nó test bản này mà

caothuphutho
18-07-07, 03:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_sin lỗi eddy nhé dũng không có ý trê bạn đâu nhưng thực sự dũng thấy bản này good hơn mà, Dũng nói thế cũng chỉ muốn đóng góp Frums thôi (hơn nói hơn, kém nói kém) vì thật sự mình với thằng bạn mình thientruongdx test cùng một máy luôn (ặc vì mình không có máy tính cấu hình cao +thằng thientruongdx nó có máy khá tốt nên mình với nó test bản này mà)

eddy
19-07-07, 02:26 PM
Hì ! Không có gì đâu bạn ! Bản 1.03C của eddy chỉ là bản test , với lại được làm trong lúc eddy đang học thi thì chắc thiếu sót nhiều , các bạn có ý thức đóng góp cho 4rum thì tốt quá , giá như eddy có người bạn nào cùng test và dev Mu nhỉ !!

Còn về việc Items SS II thì bạn yên tâm, sv của eddy có , bằng chứng là bạn hãy xem ảnh của eddy chụp và vào shop của thằng thợ rèn Hanzo để coi !!!

Và cuối cùng , chúc các bạn phát triển tốt Server ha !!!

Một lần nữa eddy nhắc lại : Sv 1.03C+Mod của eddy chỉ là sv test , sv đó cũng không phải của Pro như Goe's repack nên không good như các sv khác , còn khả năng của eddy thì có hạn nên cũng không đảm bảo sv good , chỉ là thấy phiên bản mới nên cố gắng làm sao cho nó hoạt động tốt để các bạn được test , còn bug thì từ từ fix ! Phiên bản đó cũng chưa hoàn thiện ( có sv lậu nào mà good 100% đâu nhỉ? ) .

LÂM_TÂM_NHƯ
19-07-07, 02:41 PM
chỉ tiếc là diễn đàn bây giờ ít người biết sửa lỗi Mu qúa. mình lại không hiểu biết nhiều. những bản Mu trên mạng bây giờ còn rất nhiều lỗi. chưa thấy ai có bản hoàn chỉnh cả

thientruongdx
19-07-07, 03:13 PM
Hì ! Không có gì đâu bạn ! Bản 1.03C của eddy chỉ là bản test , với lại được làm trong lúc eddy đang học thi thì chắc thiếu sót nhiều , các bạn có ý thức đóng góp cho 4rum thì tốt quá , giá như eddy có người bạn nào cùng test và dev Mu nhỉ !!

Còn về việc Items SS II thì bạn yên tâm, sv của eddy có , bằng chứng là bạn hãy xem ảnh của eddy chụp và vào shop của thằng thợ rèn Hanzo để coi !!!

Một lần nữa eddy nhắc lại : Sv 1.03C+Mod của eddy chỉ là sv test , sv đó cũng không phải của Pro như Goe's repack nên không good như các sv khác , còn khả năng của eddy thì có hạn nên cũng không đảm bảo sv good , chỉ là thấy phiên bản mới nên cố gắng làm sao cho nó hoạt động tốt để các bạn được test , còn bug thì từ từ fix ! Phiên bản đó cũng chưa hoàn thiện ( có sv lậu nào mà good 100% đâu nhỉ? ) .

Tui cũng chưa test hẳn hoi bản của eddy nên cũng chưa bít hết nên có gì sai sót mong eddy bỏ qua dù sao thì tôi vẫn là member còn eddy đã là Mod nên ko thể so sánh đc. Bản của ai thì người đó tất nhiên cho là tốt hơn cả rồi đúng ko eddy

thientruongdx
19-07-07, 03:15 PM
chỉ tiếc là diễn đàn bây giờ ít người biết sửa lỗi Mu qúa. mình lại không hiểu biết nhiều. những bản Mu trên mạng bây giờ còn rất nhiều lỗi. chưa thấy ai có bản hoàn chỉnh cả

Bạn gặp lỗi nào thì đưa lên đây mọi người cùng fix thể nào chả fix được

caothuphutho
19-07-07, 08:46 PM

_Đó mới là những lời mà mình cần nghe, eddy đúng là một người quân tử thật sứng đáng làm Mod, thế thì mình mới thích test server ở Forum này, Forum toàn người như eddy thì tốt
_bản của eddy cũng không tồi đâu rất đáng được đưa lên chú ý
_mình cũng thích test server cùng bạn lắm eddy à , nếu thích thì Y!M cho mình trực tiếp qua nickYahoo: contimanhthatlong
_chúc bạn ngày càng thành công !

eddy
20-07-07, 01:51 PM
Cảm ơn bạn ! Hiện giờ eddy đang re fix Serrver của Cuonglee , đang vào giai đoạn test cuối , cần có người giúp đỡ như các bạn , eddy sẽ add nick của bạn !

^^

eddy
20-07-07, 01:55 PM
Tui cũng chưa test hẳn hoi bản của eddy nên cũng chưa bít hết nên có gì sai sót mong eddy bỏ qua dù sao thì tôi vẫn là member còn eddy đã là Mod nên ko thể so sánh đc. Bản của ai thì người đó tất nhiên cho là tốt hơn cả rồi đúng ko eddy

Vấn đề ở đây là : eddy không phân biệt ai là Mod hay Mem , vì eddy cũng đã từng làm mem và phấn đấu lên Mod. Còn vấn đề so sánh giữa eddy và bạn ( mod và mem ) là gì nhỉ? Eddy không có ý trách bạn , dù gì bạn cũng góp ý , quan tâm test sv của eddy là eddy vui rùi ! Sắp tới Eddt Mod phiên bản của cuonglee bạn tést thử ha !!!

thientruongdx
20-07-07, 03:42 PM
ok mà mình thấy sv của ai mới là test ngay thôi mà
Cho hỏi eddy đang học lập trình à khi nào rảnh chỉ cho tui chút nhé mà phiền eddy cho mình xin cái nick yahoo khi nào chat nói chuyện thêm
nick của mình là: phongthientruong_dx

eddy
21-07-07, 07:46 AM
hix ! Mới học cơ bản Visuabasic thui ! Chứ chưa cao cơ gì ! Đang học sơ cấp tại Vietin !!!!

lucaka2006
22-07-07, 04:32 PM
dung client nao ha pac, share client luon di

thientruongdx
22-07-07, 07:31 PM
Client bạn có thể tải tại đây: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quan_1986
01-08-07, 10:16 AM
MOD với Mem test server ko biết đến đâu rùi ,còn tui dial-up...dơnload xong chắc...trã tiền mệt ! Tui đang mong biết được kết quả của các anh em về version 1.00.16 này.

thientruongdx
01-08-07, 10:26 AM
MOD với Mem test server ko biết đến đâu rùi ,còn tui dial-up...dơnload xong chắc...trã tiền mệt ! Tui đang mong biết được kết quả của các anh em về version 1.00.16 này.

hic hic bản 1.00.16 đã có rất nhiều người share rồi cơ mà tui cũng đã up bản 1.00.16 của tui lên rồi nhưng mỗi tội là tiếng việt ko dấu thôi

aptekvn
24-08-07, 08:47 PM
bản này chạy client FPT apply patch đc ko bạn?

anhBuiDoi
25-08-07, 01:33 AM
bạn có thể viết cho mình cái startup bản này ko
máy mình yếu nên phải xài startup

thientruongdx
25-08-07, 08:41 AM
ac theo minh thì tốt nhất nên chạy từng Links ko nên chạy Star
Còn nếu bạn thích thì mình sẽ viết cho

anhBuiDoi
25-08-07, 08:56 AM
bạn viết cho mình nhé
mà bản này xài cleint 1.02n à

Datvovan
25-08-07, 06:33 PM
Cho em hỏi bản này thì dùng client MU1_02R+_Full hoặc mu1_03v_tpatch để patch có đc ko ạ.

anhBuiDoi
08-09-07, 01:21 PM
vừa gõ nick + pass vào là dis luôn
T_________T

quan_1986
08-09-07, 07:45 PM
OH cám ơn mình đã có cái server 1.00.16 (3 in 1) của cuonglee share rồi .Chạy tốt .

banker18
11-09-07, 02:39 PM
Bạn ơi cho mình hỏi tại sao mỗi khi đăng nhập đánh id+pass trong memb_info như mysweet thì bị dis khi ra ngoài thì nó ghi trong gameserver là "mysweet seria eror xxxxxxxxxx" còn dùng chương trình edit tạo acc thì ko biết pass admin.ai biết chỉ dùm mình với

eddy
17-09-07, 03:17 PM
mysweet là char mặc định của DB ! ^^
- Lỗi trên là thông tin về char này sai lạc ! ^^

thientruongdx
10-10-07, 09:40 PM
acc mysweet vẫn dùng ok mà mấy bạn thử lại nhé

cuongkame
10-10-07, 11:03 PM
nhập user + pw vào Enter cái Dis luôn !! Ai biết tại sao không :-\

eddy
11-10-07, 11:14 AM
Xem có báo lỗi ở GS ko , CS có bị gì ko !!!!!

cuongkame
11-10-07, 12:04 PM
ở GS báo thế này

FoureyesBao
14-10-07, 12:23 PM
cho mình hỏi phiên bản này dùng bản 1.02h roi past patch lên được ko vậy bạn?

thientruongdx
14-10-07, 12:27 PM
Kô đc đâu bạn à sv này dùng client 1.03N mà

vdl_12c
14-10-07, 04:16 PM
ở GS báo thế này

Hex main để sửa lại seria của server là đc!
@Eddy:Dạo này em lớn lắm rồi!Trưởng thành lắm!Hhihihi!Cố lên em nhé:beauty::beauty::beauty:

eddy
29-10-07, 01:14 PM
Hi hi ! Anh trai An ninh mạng ui ! sau này có bắt được em hack web thì tha nhá !!! ^^

@vdl_12c : Đùa thui ! Chúc anh học tốt ngành đó , sau này có gì bảo mật dùm em cái web :))

Sorry thientruongdx nha ! Spam topic chút :))

eddy
29-10-07, 01:15 PM
Hướng dẫn sửa seral :
Dùng Ultraedit mở main
Nhấn Ctrl+F
Gõ vào "EventMap NPC" --> Enter
OK ! kéo xuống 1 tí có seral , sửa cho giống serial của sv

Save lại , vào chơi !!!!

congliem
02-11-07, 03:08 PM
seral của sv là gì bác nhỉ. bác nói xem ở chỗ nào luôn nhé. thanks !

thientruongdx
02-11-07, 11:13 PM
Bạn hex và search với từ khóa "EventMap NPC" kéo xuống 1 đoạn là thấy seria

thien_long
03-11-07, 07:22 AM
nếu tui sữa lỗi hết thành công thì sao. thử nghiệp 1 vài bản cho xem

thientruongdx
03-11-07, 09:07 AM
nếu tui sữa lỗi hết thành công thì sao. thử nghiệp 1 vài bản cho xem

Bạn nói thế là như thế nào bạn nói rõ hơn đc ko?

congliem
03-11-07, 05:51 PM
Hướng dẫn sửa seral :
Dùng Ultraedit mở main
Nhấn Ctrl+F

Save lại , vào chơi !!!!

bác hướng dẫn chi tiết đi. thế này khó hiểu quá

vn2007
03-11-07, 11:02 PM
bản này cứ move đến loren deep là dissconnect thoát ra là ko vào đc nữa nó cứ báo tài khoản đang có người sử duingj phải rs lại sv mới đc hix,bạn nào có cach giải quyêt ko a?giúp mình với,thx

thientruongdx
03-11-07, 11:03 PM
bác hướng dẫn chi tiết đi. thế này khó hiểu quá

ặc như thế mà bạn cũng ko hiểu thì potay.com rồi

khonglavodoi
20-11-07, 02:59 PM
Thientruongdx oi
Cai Server ban share minh dơn ve may rùi nhung khi chay file server.exe toàn báo lỗi thội
Lỗi thiếu file dll thì mình tải về nhưng vẫn không khắc phục được
Ai có bản xử lí xong rùi send mình với

psbt0
24-11-07, 08:33 PM
cho em hỏi mấy cái trong này là chơi off hay onl vậy ạh..
sr vì em ko rành mấy cái này...

thientruongdx
25-11-07, 09:33 AM
cho em hỏi mấy cái trong này là chơi off hay onl vậy ạh..
sr vì em ko rành mấy cái này...

ặc bạn xem lại đây là box gì nhé

KúnKuTe
27-02-08, 06:19 PM
vn2007 bạn đang cho chơi offline hay online thế mà gặp lỗi đóa nếu đang online thì chác bạn chưa mở Port cho CS thôi xem lại đi ^^!

BCL305
01-03-08, 08:58 AM
Hướng dẫn sửa seral :
Dùng Ultraedit mở main
Nhấn Ctrl+F

Save lại , vào chơi !!!!

Mình làm như Eddy nói rồi nhưng không tìm thấy cái nào giống vậy cả, chỉ thấy mấy cái "...." thôi.
Mà seria của server là bao nhiêu vậy Eddy?

BCL305
01-03-08, 09:15 AM
Mình dùng clien 1.02q của FPT rồi Patch vào liệu có được không? Mình cũng bị lỗi Dis tương tự các bạn trên, mong các pro giúp đỡ!!!

eddy
01-03-08, 09:32 AM
Bạn đưa cái commonloc.cfg của server Trường lên đây
Nó nằm trong X\MuServer\data\lang\kor

BCL305
01-03-08, 04:10 PM
File Commonloc.cfg của Server Trường đây nè Eddy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lilkayzz
07-03-08, 02:32 PM
Xin hỏi bạn thientruongdx client này có chạy được trên server của bạn ko. Dĩ nhiên sau khi patch ftp://ftp.muonline.vn/MU1_02h/Mu1_02h_full(Vie).zip

wholiteso
21-03-08, 10:57 PM
link múever die roi ko dowload dc past van dowloasd dc

Destruct
21-03-08, 11:01 PM
Bạn có nhầm không vậy? Download OK lắm mà, thử lại bạn nhé!

quantuhycau
21-03-08, 11:34 PM
Cái links dowload cái MuSever die rồi bạn ơi. Làm ơn upload lại nhé

wholiteso
22-03-08, 06:29 PM
em cài bị lỗi nè các loi gi đây

Destruct
22-03-08, 09:36 PM
Bạn xem thử đã có đầy đủ các file Items(kor).txt và Skills(kor).txt hay chưa (hoặc là chs)???

Chiritokaji
14-07-08, 03:11 PM
Kô đc đâu bạn à sv này dùng client 1.03N mà

Cái Client 1.03N ở đâu vậy bác

caothuphutho
14-07-08, 03:26 PM
Cái Client 1.03N ở đâu vậy bác
cái này thientruongdx Dev lâu rồi mà thực chất là Repack lại từ RZ khoảng 1 năm rồi nên giờ kiếm Client1.03N khó lắm bạn kiếm cái Patch 1.03N rồi Patch Client 1.02E là được

sonpro9x
14-07-08, 04:23 PM
eeeeeeeeeeee ông dũng có cái sever nào chạy được client cua FPT không cho tui link với

caothuphutho
14-07-08, 04:34 PM
eeeeeeeeeeee ông dũng có cái sever nào chạy được client cua FPT không cho tui link với
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee o^ng banj Va`ng heheh, P!M Y!M tui nh'e : ngocdung.xl_lt

Chiritokaji
14-07-08, 06:31 PM
cái này thientruongdx Dev lâu rồi mà thực chất là Repack lại từ RZ khoảng 1 năm rồi nên giờ kiếm Client1.03N khó lắm bạn kiếm cái Patch 1.03N rồi Patch Client 1.02E là được

Bác Share lên luôn đi bác:burn_joss_stick: Thanks

eddy
14-07-08, 06:49 PM
@Cậu Ấm : Tớ đã reply links trong topic của cậu ở Box Hỏi Đáp......

hung90dn
16-07-08, 02:42 PM
cái này ko có starup hả bác hay là chạy từng liks 1 tiện thể cho hỏi cái patch đè lên client 1.02h vào game dc hok vậy

hung90dn
17-07-08, 12:34 PM
cho hỏi seria của ser là gi vậy àm sao ấn find EventMap NPC ko thấy nhĩ nản thật

huntersun
05-08-08, 08:33 AM
Các bác ơi ! Cho mình xin cái Serial với !
XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX đổi thành gì đây !