PDA

View Full Version : Giải bài toán death link down au off day

caubedewe
16-07-07, 03:10 PM
:go: em bon bon trên mạng vô tình tìm dc cái nay... mong bà con sài thử:surrender:
Cứ tưởng tượng, nhà bạn có 1 chiếc máy tinh tàm tàm, bạn ko dủ điều kiện để lắp mạng nhưng ban lại rât thick choi au. bạn muốn chơi au ở nhà nhưng khổ nỗi au off nặng wa, trong khi trong tay mình chỉ có cái usb 256 mb... làm sao đây...
và đây sẽ là câu trả lời...:beauty:
--------------------------------------------------------------------------------

haha các bạn ơi :D tôi mới tìm đc phần mềm nén file.. ah ko phải la siêu nén mới dúng...
KGB arrchiver việc quan trọng bây giờ ko phải là chọn host nào, mà là thời gian là bao nhieu...
kgb dễ sử dụng như winrar nhưng có độ nén khủng khiêp ( thời gian cũng khủng khiếp luôn... )

các ban có thể downnload tại đây.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hehe
nhưng dừng tưởng bở nhé nén càng chặt thì thời gian càng lâu thui.. mong ai có máy tính ơ nhà giúp bà con trên mạng ai cũng đc chơi au off ở nhà cả hehehe
nếu thấy hay cam ơn 1 cái nhé:beat_shot:

caubedewe
16-07-07, 03:23 PM
:confuse: :beat_shot: :adore: :beauty: :after_boom: :hell_boy: hình như đưa nhầm link rùi đẻ dưa lại cho bà con sài
:go: :surrender: :pudency:
mạng chán wa' thui ba con cu vo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm va down load về hữu hiệu lắm 1GB nen trung binh con khoang 300mb thui
hehehe
zui lám

Xu�n t�c đỏ
16-07-07, 08:33 PM
Cái thời gian nó nén vào và giải nén ra cũng vỡ mặt :confuse: :confuse:

B_BOY_9X
19-07-07, 09:49 AM
Tưởng gì cái này tui có lâu rồi , nén thử 1 fike 50m thui mà nó kêu mất 1 ngày đấy là còn chọn good chứ chọn extreme chắc mất cả tuần

eddy
19-07-07, 02:43 PM
Thì cuộc sống là vậy , có được tất phải mất , cũng may chúng ta còn anh Winrar cũng đỡ nhỉ ! ^^