PDA

View Full Version : [KT] Share 2 Thần Thú Mới Đầu Năm 2015

na.ilusm89
05-01-15, 06:32 PM
Lâu rồi ko Thấy đã động gì Box Nay Share 2 Thần Thú Mới Cho Anh Em Ai có rồi đừng ném gạch em Nhé ... !

Ở trong có sẵn đường dẫn Client và Server Sẵn Các bác cứ Giải nén ra Và thêm vào Các file có sẵn theo đường dẫn .... !

Pass Giải Nén : XoaKyUc

Link Download : Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tên Lửa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình Ảnh 2 Thần Thú Mới :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tuantep
06-01-15, 12:52 PM
Cho hỏi là sử dụng client mới nhất của vinagame có sẵn res này chưa bạn?

Nếu có cho mình xin id res + view + icon nó đc ko :D

z0nkazu04
06-01-15, 12:59 PM
Cho hỏi là sử dụng client mới nhất của vinagame có sẵn res này chưa bạn?

Nếu có cho mình xin id res + view + icon nó đc ko :D
Hình như trong File nén có hết rồi thì phải?

na.ilusm89
06-01-15, 04:31 PM
VNG mình chưa thấy cập nhật file mình có đủ icon và vier có sẵn hết rồi =))

tuantep
06-01-15, 06:00 PM
Cảm ơn bạn phát nữa :D ngon vãi :D đợi vinagame update cho path nó nhẹ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lamhoa1989
06-01-15, 08:10 PM
na.ilusm89 Sao mình bỏ vào ok rồi mua thành công rồi sao nhấn vào mac qua trang bi khônd được vậy na.ilusm89 no cứng ngắt chỉ nằm o bên túi đồ thôi :( Help

tuantep
06-01-15, 08:19 PM
na.ilusm89 Sao mình bỏ vào ok rồi mua thành công rồi sao nhấn vào mac qua trang bi khônd được vậy na.ilusm89 no cứng ngắt chỉ nằm o bên túi đồ thôi :( Help

Đồng bộ các kiểu chưa :D

kiểm tra kỹ lại đi

na.ilusm89
06-01-15, 08:24 PM

Xem lại Res ở player đã khai báo chưa bạn nhé

lamhoa1989
06-01-15, 08:33 PM
mình sài sever linux.................

30........................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Linux đó ok rồi res đã ok mà sua kỹ = Excel luôn đó mà Linux có đc không vậy ?:(:(

na.ilusm89
06-01-15, 08:49 PM
mình sài sever linux.................

30........................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Linux đó ok rồi res đã ok mà sua kỹ = Excel luôn đó mà Linux có đc không vậy ?:(:(

Bạn xem kỹ lại file linux xem thường thì linux nó sẻ khai báo thêm 1 cột đó bạn thử coppy 1 con ngựa của bạn rồi đổi đường dẫn image và khai báo số Res của ngựa lại xem và nên nhớ các file .txt luôn có 1 dòng enter trắng dưới cùng nhé ... !

lamhoa1989
06-01-15, 09:18 PM
Theo như Trong Res cũa bạn share ở trên đó trong đó có 12 file mình đã sữa ok và còn thêm 1 dòng trắng ở dưới cùng nữa đã chơi hết Client và SV nhưng vẫn không Cửi đ :(:( bạn giúp mình với :(

z0nkazu04
07-01-15, 12:27 AM
Đã Add :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangbanlac
31-01-15, 07:03 PM
Mình thì làm ok đến lúc sử dụng thì chả thấy hình nó đâu cưỡi mây không à:D.khai báo res thì khù khờ nên đành chịu hix.

goldenbl
06-02-15, 03:32 PM
Nhìn ngon thế nhìn vào hình như của võ lâm mà ta :D

vuduymanh
11-04-15, 08:15 PM
Đã Add :D

Anh hướng em add vào võ lâm mới anh

famypo
26-03-16, 06:48 PM
mình đã thêm 2 con thần thú đó rồi giờ làm cách nào gọi nó ra thế mọi người !!

Kethanglang
26-03-16, 07:26 PM
Linux add được không nhỉ ?

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

ztviet
27-03-16, 07:32 AM
Linux add được không nhỉ ?

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

được. nhưng phải biết cách. 31 chả

Kethanglang
27-03-16, 07:46 AM
được. nhưng phải biết cách. 31 chả

Add làm sao mình có vài con khác nữa, mà add vô nó tàng hình.

zuakon98
22-04-16, 10:33 AM
Lâu rồi ko Thấy đã động gì Box Nay Share 2 Thần Thú Mới Cho Anh Em Ai có rồi đừng ném gạch em Nhé ... !

Ở trong có sẵn đường dẫn Client và Server Sẵn Các bác cứ Giải nén ra Và thêm vào Các file có sẵn theo đường dẫn .... !

Pass Giải Nén : XoaKyUc

Link Download : Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tên Lửa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình Ảnh 2 Thần Thú Mới :

cái này tải về nhét vô đâu bác, e mới chơi