PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi khi mở bản đồ thế giới?

makute7413
04-01-15, 05:41 PM
Như hình bên dưới, khi nhấp vào bản đồ thế giới thì xảy ra lỗi.
Mình đã thử thay Interface.axp của Client ko lỗi vào nhưng vẫn thế. Ai biết giúp mình với!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
04-01-15, 05:44 PM
Ko phải do interface. Cái này lỗi thiếu image (ảnh) xem tại material

makute7413
04-01-15, 05:48 PM
Ko phải do interface. Cái này lỗi thiếu image (ảnh) xem tại material

Cám ơn bạn, để mình xem lại!!

_lonely_
18-03-15, 08:26 AM
Cám ơn bạn, để mình xem lại!!

Bạn ơi mình cũng bị lỗi này. Bạn đã fix đc chưa?
Nếu ok thì bạn hướng dẫn mình nhé!
Thanks

makute7413
18-03-15, 10:02 AM
Bạn ơi mình cũng bị lỗi này. Bạn đã fix đc chưa?
Nếu ok thì bạn hướng dẫn mình nhé!
Thanks

Chưa bạn, thay cả Material.axp của client ko lỗi vào mà vẫn thế.

HuyKhang
18-03-15, 11:12 AM
Do Interface nó không khớp hình với Material ( tức là mấy cái xml )

Đây là 2 hình ví dụ

Cái thứ nhất là của mình tự làm,còn cái thứ 2 là Material của Mẫn share

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

makute7413
18-03-15, 12:17 PM
Do Interface nó không khớp hình với Material ( tức là mấy cái xml )

Đây là 2 hình ví dụ

Cái thứ nhất là của mình tự làm,còn cái thứ 2 là Material của Mẫn share

Là chỉ cần sửa lại xml thôi à bạn?

HuyKhang
18-03-15, 04:37 PM
Đang xem cái Interface của bạn.Khi nào fix xong sẽ up lại cho.Cơ bản gần 1 năm nay không mó tới TLBB

makute7413
18-03-15, 06:45 PM
Đang xem cái Interface của bạn.Khi nào fix xong sẽ up lại cho.Cơ bản gần 1 năm nay không mó tới TLBB

Cảm ơn bạn :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr