PDA

View Full Version : Server Triệu Vân Liệt Truyện kèm theo 1 vài câu hỏi

hiepgadan1
03-01-15, 05:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt
1.Giải nén trực tiếp ổ D
Bật server chạy [1]Start.bat
2.Vào 127.0.0.1 để đăng kí và vào game

Link google drive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn : Blog tuan565

hiepgadan1
03-01-15, 05:35 PM
Tiện đây cho mình hỏi 1 số câu liên quan đến mở thằng này online với.

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình đã open port : 80, 3306, 9001, 8181, 8005, 9009, 10001

Sửa các file :

config.xml
net.properties
nginx.conf
application.properties
connDB.properties

Nhưng lúc đăng nhập hoặc đăng ký nó luôn không vào được.

Các bạn giúp đỡ mình với

nghichtu91
03-01-15, 07:30 PM

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sửa các file :

config.xml
net.properties
nginx.conf
application.properties
connDB.properties

Các bạn giúp đỡ mình với

thế này chứ gì =)) =>> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenjidraw
03-01-15, 07:30 PM

Sửa các file :

config.xml
net.properties
nginx.conf
application.properties
connDB.properties

Các bạn giúp đỡ mình với

mình không rành nhưng khi check usename thì nó vẫn check
có thể là config chưa hết

nghichtu91
03-01-15, 07:34 PM
js/new_zw_1106.js

trong tomcat :v

hiepgadan1
03-01-15, 08:11 PM
js/new_zw_1106.js

trong tomcat :v

Máy yếu quá toàn phải cho lên vps để chơi . Chứ máy mình chả làm được server :D

================================================== =================

đã sửa nhưng vẫn không zô được.

Bạn sửa những file nào có thể viết lên cho mình được không?

advd42
03-01-15, 09:21 PM
Hướng dẫn cài đặt
1.Giải nén trực tiếp ổ D
Bật server chạy [1]Start.bat
2.Vào 127.0.0.1 để đăng kí và vào game

Link google drive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn : Blog tuan565

Cho hỏi là bản này bạn đã chỉnh sửa hết lỗi đá nói ở mấy Pic cũ chưa?
đã Fix được mấy lỗi như Mua đồ trong shop, lỗi Không vào được Tam Quốc Chí và 1 số lỗi khác

kenhoang
03-01-15, 09:39 PM
đã Fix được mấy lỗi như Mua đồ trong shop, lỗi Không vào được Tam Quốc Chí và 1 số lỗi khác

Bản này của bác tuấn mà ko biết ổn ko =P~

HellsAngel
03-01-15, 09:39 PM
Cái đoạn redirect vào game thì nó code = servlet java hay sao ý... compile vào trong tomcat server hết r` :D Mở ra toàn file class không. Nhưng hình như trong file PostAction.class nó lấy cái server ip ở đếu đâu ý -_-

hiepgadan1
03-01-15, 09:44 PM

Mình chưa test hết. Mới chỉ test đoạn vào trận đấu lúc đầu. Thấy cũng khá ổn mà trên forum chưa có nên post luôn và hỏi cách mở online luôn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái đoạn redirect vào game thì nó code = servlet java hay sao ý... compile vào trong tomcat server hết r` :D Mở ra toàn file class không. Nhưng hình như trong file PostAction.class nó lấy cái server ip ở đếu đâu ý -_-

advd42
03-01-15, 10:00 PM
Nếu là bản cậu lấy bên Blog củaTuan565 thì vẫn phải chỉnh sửa nhiều lắm còn khá nhiều lỗi Fix song rồi hãy đưa lên OL.
Mà con này đưa lên đây lâu rồi chắc bạn mới vô diễn đàn nên ko có biết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hiepgadan1
03-01-15, 10:29 PM
Nếu là bản cậu lấy bên Blog củaTuan565 thì vẫn phải chỉnh sửa nhiều lắm còn khá nhiều lỗi Fix song rồi hãy đưa lên OL.

hiepgadan1
04-01-15, 01:25 PM
Mà con này đưa lên đây lâu rồi chắc bạn mới vô diễn đàn nên ko có biết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Oh thanks bác. Quả thực là mình chưa đọc topic này nên cũng không biết.

================================================== =========

Chả biết bác nào biết sửa cái redirect ở đoạn đăng ký/đăng nhập không nữa. Mình tìm hoài không biết nó ở chỗ nào

advd42
04-01-15, 01:37 PM
Lâu lắm rồi chỉ ngâm mấy cái khác ko động chạm đến mấy cái này tối về ngâm lại coi có giúp đc bạn ko

HellsAngel
04-01-15, 02:26 PM
Oh thanks bác. Quả thực là mình chưa đọc topic này nên cũng không biết.

================================================== =========

Chả biết bác nào biết sửa cái redirect ở đoạn đăng ký/đăng nhập không nữa. Mình tìm hoài không biết nó ở chỗ nào

redirect thì thì chịu khó code lại thôi :D chạy hoàn toàn trên nginx luôn, sờ vào tomcat làm j` mệt người ra :-j