PDA

View Full Version : [JX] Khẩn khoản tha thiết mong các bác inbox cách hướng dẫn online ạ

yeuem211
03-01-15, 11:53 AM
thật ra thì e cũng là mem của clb lâu rồi , theo dõi từ ngày chỉ là server của alextuan.....
nay ra linux ko biết mò mẫm như thế nào để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui...
trước có bài hướng dẫn của bác khunglongcon nhưng chưa kịp đọc thì đã mất tiêu rồi .....
nay tha thiết mong các bác giúp đỡ , e chỉ mong vui thôi , chả hút máu hút mỡ gì đâu, bác nào mà thấy server em mở để hút máu thì cứ chặt đầu em ạ :(
mong các bác giúp đỡ :(

greentears
03-01-15, 02:03 PM
thật ra thì e cũng là mem của clb lâu rồi , theo dõi từ ngày chỉ là server của alextuan.....
nay ra linux ko biết mò mẫm như thế nào để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui...
trước có bài hướng dẫn của bác khunglongcon nhưng chưa kịp đọc thì đã mất tiêu rồi .....
nay tha thiết mong các bác giúp đỡ , e chỉ mong vui thôi , chả hút máu hút mỡ gì đâu, bác nào mà thấy server em mở để hút máu thì cứ chặt đầu em ạ :(

thường thì những bài đại loại thế này rất ít người vào support . . . lời khuyên chơn thành, bạn nên ngâm cứu kỹ trước khi hỏi . . .
người ta không chỉ, không phải vì người ta không biết . . . mà chỉ vì không thích thôi . . .
từ onl cho xóm, cho phòng, cho đám bạn, cho lớp chơi . . . đến onl hút máu nó gần lắm . . . bạn à ^^

P/s: cmt cho vui chứ không có ác ý gì . . . có xúc phạm, mong bỏ qua cho nhé ^^

danghai1993
03-01-15, 02:20 PM
"để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui..."

Câu này thấy riết nhàm chán luôn roài.

kiemthienvn
03-01-15, 03:09 PM

Kiến thức để online server chỉ cần học nửa giờ đến 1 ngày là được. Sao phải cầu xin người ta cho khổ vậy bạn

dungvaph03374
03-01-15, 03:21 PM
Kiến thức để online server chỉ cần học nửa giờ đến 1 ngày là được. Sao phải cầu xin người ta cho khổ vậy bạn

Làm gì có ai hướng dẫn mở server linux mà học, toàn cài đặt không à, có mấy topic hướng dẫn thì xóa bố nó rồi =D>