PDA

View Full Version : [JX] Xin cách mở MAP Jx để chơi Ofline

nhtlquan
02-01-15, 09:09 PM
Hiện tại mình đang chơi ofline ở nhà nhưng bản nè k mở full map:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình muốn chơi và làm nhiệm vụ từ level 1 nên muốn mở full map.
Nhưng mở MAP full ở wordset.ini thì chỉ load được dưới 100 map, trên 100 map gamesever không load.
Nên mình muốn mở những map cần thiết để chơi, chứ chạy lung tung 1 lúc làm nhiệm vụ là cứ đường không thông.
Dùng file Maplisst.ini thì việt hóa lỗi, k đọc nỗi. Cài font việt cũng k đọc được
Ai có file Maplist.ini việt hóa để khi làm nhiệm vụ map nào k đi được mình tìm ID trong maplist.ini để load rồi chơi.
Thank!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

niconut
03-01-15, 12:21 AM
Hiện tại mình đang chơi ofline ở nhà nhưng bản nè k mở full map:
Mình muốn chơi và làm nhiệm vụ từ level 1 nên muốn mở full map.
Nhưng mở MAP full ở wordset.ini thì chỉ load được dưới 100 map, trên 100 map gamesever không load.
Nên mình muốn mở những map cần thiết để chơi, chứ chạy lung tung 1 lúc làm nhiệm vụ là cứ đường không thông.
Dùng file Maplisst.ini thì việt hóa lỗi, k đọc nỗi. Cài font việt cũng k đọc được
Ai có file Maplist.ini việt hóa để khi làm nhiệm vụ map nào k đi được mình tìm ID trong maplist.ini để load rồi chơi.
Thank!!!

theo mình nhớ thì maplist tên map k bị lỗi font bạn nhìn cho kỉ đi nhé

dungvaph03374
03-01-15, 12:45 AM
Xem ID của map trong Settings/MapList.txt nhé

nhtlquan
03-01-15, 09:01 AM
theo mình nhớ thì maplist tên map k bị lỗi font bạn nhìn cho kỉ đi nhé

assaa
03-01-15, 10:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

notepad++ phiên bản mới sẽ bị như vậy. Bạn nên mở bằng notepad sẽ không bị lỗi như thế

nhtlquan
03-01-15, 11:56 AM
notepad++ phiên bản mới sẽ bị như vậy. Bạn nên mở bằng notepad sẽ không bị lỗi như thế

Mình mở bằng notepad cũng k được bạn ak. Vẫn lỗi vậy

assaa
03-01-15, 12:04 PM
Mình mở bằng notepad cũng k được bạn ak. Vẫn lỗi vậy
vậy máy bạn đang ở chế độ tiếng anh hay tiếng trung zậy