PDA

View Full Version : [TLBB] Pro Giúp Em lỗi Billing này với

GioTayNam
29-12-14, 10:50 PM
máy file trong sever em chỉnh IP đúng hết rồi. nhưng khi chạy cái Xshell tới phần Login thì nó hiện cái thông báo " LNOTIFY BILLING DÍCONNECT to world ".không biết sao nửa. hjc

chạy server củng thành công, bị lổi gì đó em ko mò ra, MOD hay pro nào giúp em với. thanks!

hình em nó đay:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lâm Ngọc Huy
30-12-14, 09:39 AM
Xem ở Navicat phần quản lý tài khoản Có tab tên là server
Xem thử xem IP ở đó đã Config đúng chưa ?

GioTayNam
30-12-14, 06:46 PM
Xem ở Navicat phần quản lý tài khoản Có tab tên là server
Xem thử xem IP ở đó đã Config đúng chưa ?

Navicat phần server của em đây MOD ơi. có gì thiếu hay sai ở đâu ko vạy anh. nó cứ DISCONNEC to world hoài ah. hjc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

shinno
30-12-14, 07:33 PM
conf.properties trong Billing xem IP nhiu, sua lại cho cùng với ip máy chạy Billing

Sói Đẹp Trai
30-12-14, 09:15 PM
Còn 1 thứ nữa có thể do firewall nó block cái Billing đó.

GioTayNam
02-01-15, 04:29 PM
em đã khắc phục được cảm ơn MOD và mọi người nhiều nhé :D

MOD lose topic giúp em.