PDA

View Full Version : Box chinh đồ vắng quá mong anh em vực lại game đỉnh một thời

nguyentienvnn1
27-12-14, 05:09 PM
Tình hình là lâu lắm rồi không thấy 1 bài viết nào nói về game chinh đồ nữa, một game hay mà các mod lại bỏ rơi nó. Có bác nào lấy được source mới nhất của china về share cho a em làm đi cần thiết mình bỏ tiền trả tiền công lấy source cho các bạn đừng để game chinh đồ vắng vẻ như thế!

kieplamthue
27-12-14, 06:51 PM
=]]

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

wermanhme1990
27-12-14, 07:15 PM
Tình hình là lâu lắm rồi không thấy 1 bài viết nào nói về game chinh đồ nữa, một game hay mà các mod lại bỏ rơi nó. Có bác nào lấy được source mới nhất của china về share cho a em làm đi cần thiết mình bỏ tiền trả tiền công lấy source cho các bạn đừng để game chinh đồ vắng vẻ như thế!

Cái gì là quá khứ cứ cho nó ngủ yên đi bạn. không ít box game trên forum đã chết rồi, không riêng gì chinh đồ.

nguyentienvnn1
27-12-14, 10:45 PM
Cái gì là quá khứ cứ cho nó ngủ yên đi bạn. không ít box game trên forum đã chết rồi, không riêng gì chinh đồ.

thế thì còn gì buồn hơn bạn, mình cũng đang tập tành việt hóa nhiều thứ khó hiểu quá nhưng ko biết tìm ai để giúp đỡ. mấy source 2k11 mình thấy cũ quá rồi mà không biết làm thế nào để lấy source mới.