PDA

View Full Version : Việt hoá Audition Off 1.7

Mr.Nhoc
11-07-07, 10:00 AM
Sau khi tham khảo bài viết của Huu_duyen là renamw 1 số file.acv và chép file 026.acv của Au Việt Nam vào và rename lại thành 017.acv thì mọi mọi thứ đều rất tốt chỉ có 1 lỗi là Skin bị lệch như hình dưới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào fix được chỉ giúp mình cái nhe, Thank.

Osiris
11-07-07, 11:08 AM
ai có up cho mình với nha thax nhiu

Mr.Nhoc
11-07-07, 02:22 PM
Eddy, huu_duyen oi , giúp mình với T___T

Mr.Rezo™
11-07-07, 05:00 PM
Cái này là tôi dạy Hưu_duyen , nhưng chưa fix được , mong bạn thông cảm nhạ

Mr.Nhoc
11-07-07, 08:01 PM
nói vậy là hết cách àh bạn T___T

eddy
13-07-07, 01:43 PM
Eddy's cũng gặp trường hợp như vậy , cái đó là do Skin của Việt Nam và China không giống nhau về vị trí của login , notice..vv nên khi bạn pacht các files *.acv vào thì bị như vậy , cách tốt nhất là cho về lại như cũ chờ tools acvpack working rùi anh em cùng Việt hóa

Mr.Nhoc
14-07-07, 11:24 AM
Thank eddy đã Reply,chắc phải làm thế thui >.<
Eddy cho hỏi phần SKin Login nằm ở file *.acv nào

HKDdev.team
14-07-07, 10:45 PM
Eddy's cũng gặp trường hợp như vậy , cái đó là do Skin của Việt Nam và China không giống nhau về vị trí của login , notice..vv nên khi bạn pacht các files *.acv vào thì bị như vậy , cách tốt nhất là cho về lại như cũ chờ tools acvpack working rùi anh em cùng Việt hóa

lấy file vietnam.loc trong client vn lúc còn xài client giống china ( đừng xài s2 ) chép vào client china xem
Lỗi : chắc chắn vỡ font rồi
Test thử xem coi có bị lệch kô nhé.

DUYHAI
15-07-07, 09:56 AM
Sorry nha
Nhầm thôi
Bạn làm vậy cũng hay lắm rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Byokugan
15-07-07, 10:02 AM
:haha: Lấy file của Au mới chép đè vào Au cũ.:surrender: Chạy được đã là may mắn lắm rồi bạn ạ.:big_smile:

HKDdev.team
15-07-07, 03:23 PM
lozl dạ em test lúc trước rồi mới nói mấy đại ca
chép cái file v.loc đó thì sẽ có tv bị lỗi font + lệch 1 số cái trong client
@DUYHAI : nói chuyện với ai vậy em giai?Noob thì đừng lên tiếng nhé ku em.
Không có anh thì cũng đéo có cái decode file loc cho mấy chú xài đâu.
xem hộ anh thời gian up file lên nhé ,lozl!
dis lũ gà này bên rz thì toàn xài TV , ở đây thì lại còn hổ báo nữa. Mấy chú còn noob mà thích sốk quá nhỉ!
@dh : clb giờ khìn vcl , đéo = đc cái thời tui , cbatula, tp ,hb...

huuduyen_05
15-07-07, 09:05 PM
dis lũ gà này bên rz thì toàn xài TV , ở đây thì lại còn hổ báo nữa. Mấy chú còn noob mà thích sốk quá nhỉ!
@dh : clb giờ khìn vcl , đéo = đc cái thời tui , cbatula, tp ,hb...

Thế này mà mod để yên được à !?!

thephuoc32
16-07-07, 10:10 AM
Sau khi tham khảo bài viết của Huu_duyen là renamw 1 số file.acv và chép file 026.acv của Au Việt Nam vào và rename lại thành 017.acv thì mọi mọi thứ đều rất tốt chỉ có 1 lỗi là Skin bị lệch như hình dưới:

Bác nào fix được chỉ giúp mình cái nhe, Thank.

Để cái này nhảy có sao đâu miễn sao vô nhảy là được rồi !!:adore:

DUYHAI
17-07-07, 11:32 AM
Bạn Chép file 026.acv VN đè 017.acv CN
Như vậy sẽ không chạy được vì thiếu File 017.acv CN mà File này quan trọng nhầt đấy
Đó là file nhảy mà!

--------------------------
Lê Thạch Duy Thanh

shodagad
11-08-07, 07:35 AM
Bạn nào viet hóa đc share giúp mình file .loc nha