PDA

View Full Version : [JX] Thấy con La này đẹp, share các bác đem về cưỡi chơi.

DuongDaiCaJX
27-12-14, 01:32 AM
Thấy con này bên Kiếm Thế đẹp share các bác đem về chạy cho vui đón tết nhá. :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link mediafile: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

carotyeuchuot
27-12-14, 02:27 AM
Hốt liền :))
cám ơn bác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3

z0nkazu04
27-12-14, 07:38 AM
Bên kiếm thế còn mấy con nữa hôm ki có tét add hết vào
Chạy tốt mà bị léc 45*
Không biết con này có bị không?

DuongDaiCaJX
27-12-14, 12:01 PM
Bên kiếm thế còn mấy con nữa hôm ki có tét add hết vào
Chạy tốt mà bị léc 45*
Không biết con này có bị không?

Kiếm thế thì làm gì có con nào không bị bác.
Như đây hả, ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

z0nkazu04
28-12-14, 10:29 PM
Như đây hả, ;))

Chính nó.. lúc kia thử add vào jx mấy con đấy mà bị 45 :(

nhjm_jx
29-12-14, 06:52 AM
Như đây hả, ;))

riết hắn chơi với toàn quái vật ta ơi

taoaccts13
29-12-14, 11:47 AM
Game này là game gì vậy :))

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

volamchina1
29-12-14, 05:12 PM
riết hắn chơi với toàn quái vật ta ơi

Quái thú rừng già Amazon hay thời tiển sử thế
[-O<[-O<

dungvaph03374
29-12-14, 06:14 PM
Không hướng dẫn add cho newbie à :((

tienl4u
29-12-14, 08:24 PM
Thấy con này bên Kiếm Thế đẹp share các bác đem về chạy cho vui đón tết nhá. :))

Link mediafile: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server 2.0 của anh e thích nhất là thú cưỡi! a còn con nào nửa không share cho newbie đê =))=))=))

MasterWind
18-06-15, 12:13 PM
đẹp ...................... .

wizard
06-07-15, 08:35 AM
Các bác có thể cho tên các file thuộc bộ thú cưỡi nofont k ạ. Chứ em tìm mãi k ra mấy file đó :(

tvnnam
06-07-15, 09:11 AM
Các bác có thể cho tên các file thuộc bộ thú cưỡi nofont k ạ. Chứ em tìm mãi k ra mấy file đó :(

bạn vào link này tham khảo nhé v: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có hướng dẫn thêm lun đó

wizard
06-07-15, 10:47 AM
bạn vào link này tham khảo nhé v: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có hướng dẫn thêm lun đó
Thanks bác, em cũng có đọc qua bài này rồi, nhưng bác ý chỉ cho biết tại cái có font thôi. Máy e thì chạy tool để convert font > nofont không được, nên e mới lên đây hỏi các bác có kinh nghiệm :-&