PDA

View Full Version : Share Việt Hóa Võ Đấu Càn Khôn

Double.T
26-12-14, 08:12 AM
Tải game tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Việt Hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén ra rồi chép vào theo đường dẫn wdxhserver/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình chỉ RIP những folder cần thiết,muốn đầy đủ hơn các bạn tự RIP nhé,đường link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mới RIP về nên chưa test xem có bị lỗi gì ko. Mọi người vừa chơi vừa test,có lỗi gì post lên đây cùng giải quyết
chứ đừng có gạch đá nhé :D

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
26-12-14, 10:52 AM
Gameplay giống cổ kiếm nhỉ................:D

Double.T
26-12-14, 10:55 AM
Gameplay giống cổ kiếm nhỉ................:D

Nghe đâu xài lệnh GM giống Cổ Kiếm :D

BeeZone
26-12-14, 10:57 AM
Nghe đâu xài lệnh GM giống Cổ Kiếm :D

Q còn thấy tương tự nữa mà ...:D

kenjinzen
26-12-14, 11:22 AM
một thời kết con này nổ đĩa mỗi tội ko unpack đc :(
kiểu việt hóa này giống AHTT lắm , có khi cùng 1 thằng làm

trunggl81
26-12-14, 01:09 PM
mình chạy nó báo lỗi kernell32.dll mà dow về reset máy vẫn báo lỗi là sao vậy mọi người X_XX_X

kenjinzen
26-12-14, 04:20 PM
mình chạy nó báo lỗi kernell32.dll mà dow về reset máy vẫn báo lỗi là sao vậy mọi người X_XX_X

search file đó ném vào system hoặc system32 đi thím

zinphieuhl
26-12-14, 05:56 PM
Sao Em chạy đến 16/17 là nó đứng lại, sửa lỗi này ntn vậy,
Mong mọi người chỉ giáo!! Hướng dẫn em với

trunggl81
26-12-14, 06:21 PM
search file đó ném vào system hoặc system32 đi thím

đã ném vào nhưng vẫn ko đc ban ơi, direct với C++ cài full hết rồi, Dll Fix cũng cài luôn rồi,haizzz,ko biết bị cái gì luôn:Laluot_160::Laluot_160:

chip2014
26-12-14, 10:02 PM
Die <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daohuutuan
26-12-14, 10:14 PM
game này hình như cài trên win xp bị lỗi
đã thử 2 lần
máy win 7,8 ok
ai cài thành công trên xp thì hd mình nha

Double.T
27-12-14, 11:31 AM
Die <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Die đâu mà die :|
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BeeZone
27-12-14, 12:20 PM
Die đâu mà die :|
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))

Link RIP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)/tên file cần rip(.png, .swf...)

Thêm vào không lại có người troll thớt :))

papyth
27-12-14, 12:26 PM
có ai hướng dẫn mình cài game này ko mình giải nén về chạy ko đc sever ai giup minh vs

ruaconnhoai17
27-12-14, 04:55 PM
bị lỗi như vậy là sao za, giúp em với

zinphieuhl
27-12-14, 07:56 PM
Sửa lỗi bị đứng 16/17 ntn vậy ạ ai HD em với

Double.T
27-12-14, 08:13 PM
Sửa lỗi bị đứng 16/17 ntn vậy ạ ai HD em với

F5 vài lần xem bạn
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

eyeshin21
27-12-14, 08:51 PM
Pass của mýql là gì vậy pác :-?

Double.T
27-12-14, 09:31 PM
Pass của mýql là gì vậy pác :-?

Root, pass 123456
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

eyeshin21
27-12-14, 10:05 PM
Root, pass 123456
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Port có phải 3306 ko bác, em thấy mặc định là 3306, để nguyên điền root pass 123456 thì ko conect đc :(

Double.T
27-12-14, 10:26 PM
Port có phải 3306 ko bác, em thấy mặc định là 3306, để nguyên điền root pass 123456 thì ko conect đc :(

Nếu bạn muốn add vàng bạc thì dùng MongoVUE có sẵn trong folder game ý.

papyth
27-12-14, 10:28 PM
vẫn bị lỗi vào game đến khi load 16/17 ko vào dc bac naovao dc huong dan e chut nha

immortal
27-12-14, 11:24 PM
vào phụ bản bị lỗi cả nhà ạ :(

eyeshin21
27-12-14, 11:55 PM
Nếu bạn muốn add vàng bạc thì dùng MongoVUE có sẵn trong folder game ý.

Có phải cài cái file Installer.msi ko bác, vì kích đúp MongoVUE.exe toàn bị Stoped working :(

vẫn bị lỗi vào game đến khi load 16/17 ko vào dc bac naovao dc huong dan e chut nha

Chắc là do chưa cài erlang để chạy 2 3 4 rồi. Trong thư mục soft bác chạy file có tên otp_win32_R15B.exe rồi vào trong folder mới cài trong ổ C dẫn tới thư mục bin, cop toàn bộ đường dẫn đến thư mục bin đó thêm vào Enviroment nó mới chạy.

nhtlquan
28-12-14, 12:58 AM
Có phải cài cái file Installer.msi ko bác, vì kích đúp MongoVUE.exe toàn bị Stoped working :(

Chắc là do chưa cài erlang để chạy 2 3 4 rồi. Trong thư mục soft bác chạy file có tên otp_win32_R15B.exe rồi vào trong folder mới cài trong ổ C dẫn tới thư mục bin, cop toàn bộ đường dẫn đến thư mục bin đó thêm vào Enviroment nó mới chạy.
Bác hướng dẫn cụ thẻ được không bác. Em lmaf hoài k được. Chạy 234 không được

eyeshin21
28-12-14, 01:20 AM
Bác hướng dẫn cụ thẻ được không bác. Em lmaf hoài k được. Chạy 234 không được

Cài file otp_win32_R15B.exe trong thư mực Soft, trong lúc cài để ý đường dẫn mặc định của nó (thường là ổ C), sau khi cài xong sẽ có 1 thư mục có đường dẫn như này: C:\Program Files (x86)\erl5.9\bin (nếu cài vào ổ C). Coppy đường dẫn đó vào clipboard rồi làm tiếp. Chuột phải vào my computer -> Properties -> Advanced system settings -> Trong thẻ Advance click Environment Variables -> Trong khung system variables chọn Path -> Click Edit -> Thêm dòng coppy lúc nãy (là dòng C:\Program Files (x86)\erl5.9\bin) vào sau dấu ; -> ok.
Set xong Environment thì mới chạy đc 2, 3, 4. Chạy 4 gõ 1 rồi enter chờ vài giây là chơi đc.

ruaconnhoai17
28-12-14, 08:34 AM
cái này chỉnh sao bác....MongoVUE này

zinphieuhl
28-12-14, 10:22 AM
Cảm ơn mọi người đã chỉ.
Ai hướng dẫn nốt Add KNB ntn ạ. Thanks mọi người

ruaconnhoai17
28-12-14, 11:27 AM
ai add dc knb chưa, chỉ em với , cài MongoVUE này rồi mà ko biết làm sao

zinphieuhl
28-12-14, 12:02 PM
Mấy anh pro HD cụ thể cách add KNB đc ko ạ.

::H[2]T::
28-12-14, 02:42 PM
Hướng dẫn qua các bạn thêm tiền vàng
Chỉnh như trong hình
User với pass để trống nhé

Kết nối vào thì tim bảng player xong chỉnh như trong hình mấy cái nhiều số 9 đó

zinphieuhl
28-12-14, 03:19 PM
Lỗi hình rồi anh H2t ơi.
Có thể post lại hoặc HD lại đc ko ạ

::H[2]T::
28-12-14, 06:16 PM
Lỗi hình rồi anh H2t ơi.
Có thể post lại hoặc HD lại đc ko ạ

zinphieuhl
28-12-14, 07:05 PM
pải bật sver đã đúng ko anh H2T

Double.T
28-12-14, 07:13 PM
pải bật sver đã đúng ko anh H2T

Ừ bạn
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

papyth
28-12-14, 09:57 PM
thế còn lỗi này ntn cần_nốt_connectconnecting to mongodb://127.0.0.1:27017 failed: Unknown error mình đã bật cái môngdb rồi nó tắt luôn

tututu12
02-01-15, 09:29 AM
việt hóa text ở chỗ nào vậy mấy bác