PDA

View Full Version : Killer vô giúp mình với

bebi1506
09-07-07, 04:58 PM
Sao mình bấm ok vào chơi game chưa hiện hình lên thì đã báo lỗi error map loading failed hoài ah:cry: :cry: .Mình thử đủ cách bạn nói rồi nhưng vẫn ko có kết quả.Bạn có thể xem lí do là tại sao ko.Tiện thể bạn up hộ mình patch Engmix vô trang khác đi.Trang Zshare cứ down đến 30% là transfer rate bị giảm xuống còn 0 ko down đc nữa.Tí nữa đi học về mình sẽ dùng server của anh fantasy xem sao.Bạn nhớ up hộ mình cái patch Engmix nha.Thx bạn trước

killer238
09-07-07, 05:45 PM
Uki , mình sẽ share cho bạn. Mình để ở trang Megaupload nha, chắc chắn down hok lỗi. Minh sẽ up cho bạn cả cái Map data của mình nữa.
Link nè :
-Engmix : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Map : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái lỗi "Map loading failed" nghĩa là "Không tải được bản đồ", nếu chưa qua phần chọn nhân vật thì làm sao xuất hiện được nhỉ? Nếu nó xuất hiện từ các phần trước khi chọn nhân vật thì chỉ có thể là Client bạn đang dùng bị lỗi, bạn lấy cái Map của mình copy vào thư mục \datas\interface\Map trong client của bạn.Thử xem, nếu không được thì post bài luôn vào Topic này, chứ bạn post linh tinh quá các Mod sẽ hiểu nhầm là Spam đó.
Thế nhé.

bebi1506
10-07-07, 06:58 AM
Thx bạn nhìu nha:adore: :adore:

killer238
10-07-07, 09:48 AM
Vậy bạn đã chơi được chưa??? Nếu vẫn chưa chơi được mà còn lỗi gì thì cứ post lên nha,mình sẽ trả lời.