PDA

View Full Version : Giúp em sữa lỗi này với

hitman89
09-07-07, 09:07 AM
Em xài client VN chạy server hoan chinh connect binh thường nhưng khi mới vào là bị dis nhân vật chỉ có đầu không à mình chân tay chẳng thấy đâu giúp vợi Đã thử cả ser2.1 ser2.2 và cả ser của chuột thành tinh nữa củng chẳng được patch của Dragoon lẫn mig củng chặng được làm ơn chỉ bảo giúp em sữa lỗi này đi:pudency:

thientruongdx
09-07-07, 09:31 AM
hic hic đó chẳng qua là bị lag thôi mà bạn thoát ra vào thử lại vài lân là đươc. Mà xài sv 2.2 đâu có bị lag như vậy vào là được luôn mà tốt nhất là bạn nên xài client của TQ đó

hitman89
09-07-07, 10:16 AM
để mình về thủ lại lần nữa xem sao con client của TQ thì mình ngại down lắm tốc độ chậm rì

killer238
09-07-07, 12:23 PM
Bạn thử xem lại các IP đã sửa đầy đủ chưa? Hôm nọ mình cũng bị dis ra dis vào cả buổi sáng, hóa ra là chưa config hết IP.Nếu vẫn không được thì bạn gỡ hết ra, rùi cài lại từ đầu đầy đủ các bước đảm bảo OK.

phuongnam
11-11-07, 12:37 AM
để mình về thủ lại lần nữa xem sao con client của TQ thì mình ngại down lắm tốc độ chậm rì

--> mình đề nghị các bạn xài client VN đi, mình xài client VN + bản patch của manhtung --> client mình giờ hiện toàn tiếng Việt không hà (99%, mình có post hình bên Release các bạn qua đó xem thử hoặc pm cho mình), cái client của mình không biết do lỗi hay sao - nhưng có lẽ do mình không biết chơi nên không biết làm sao để có skill được, các bạn vào xem và nếu biết chỉ mình mới vô chơi thế nào để có skill nhé! còn bạn nào cần mình sẽ share bản client tiếng Việt đó cho