PDA

View Full Version : [KT] path 1358 chơi offile

ken07
21-12-14, 12:07 PM
ai share path 1358 ngon không ạ ko ip cố định chơi ofline thôi ...k

__Jie__
21-12-14, 01:18 PM
offlien vs online chả khác gì nhau tải bản TQ cũng được có ui script setting việt hóa cơ bản là được
Offline vs Online khác nhau mỗi Paysys và có mở port hay không thôi

tieutu9x
21-12-14, 03:09 PM
có bác nào vẫn đang việt hóa bản 1358 này ko

ken07
22-12-14, 09:21 PM
offlien vs online chả khác gì nhau tải bản TQ cũng được có ui script setting việt hóa cơ bản là được
Offline vs Online khác nhau mỗi Paysys và có mở port hay không thôi
Vấn đề là cái UI lắm chức năng phụ thuộc vào nóa mà không sử dụng được Bạn có có biết sever nào dung 1358 ko? như sever kiemthe128 cùng ver nhưng connect đứt ý như bản này Share UI 1358 chuẩn VNG (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không thẻ nào conect được chỉnh các kiểu SEVER 1358 việt hóa Lẫn Gốc ..............

tieutu9x
23-12-14, 05:19 AM
Vấn đề là cái UI lắm chức năng phụ thuộc vào nóa mà không sử dụng được Bạn có có biết sever nào dung 1358 ko? như sever kiemthe128 cùng ver nhưng connect đứt ý như bản này Share UI 1358 chuẩn VNG (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không thẻ nào conect được chỉnh các kiểu SEVER 1358 việt hóa Lẫn Gốc ..............

liệu có nhất thiết phải dùng bản 1358 ko lấy ruột 1358 và vỏ là cái khác cũng đc mà kiếm cái vỏ nào mà có client ý :)

ken07
23-12-14, 03:37 PM
liệu có nhất thiết phải dùng bản 1358 ko lấy ruột 1358 và vỏ là cái khác cũng đc mà kiếm cái vỏ nào mà có client ý :)

Vấn đề là nó sẽ văng ra Ngay khi đăng nhập thôi như bản IU share kìa chỉnh verconfig- 47-47 chỉnh IP chung cung sever 1358 văng Ra hoài mà

NhanVT
23-12-14, 03:55 PM
Vấn đề là nó sẽ văng ra Ngay khi đăng nhập thôi như bản IU share kìa chỉnh verconfig- 47-47 chỉnh IP chung cung sever 1358 văng Ra hoài mà

Vào game văng ra không phải do ui, do trong setting sv và client chưa fix version trùng nhau hoặc game.exe không phải bản chạy được với gs

ken07
23-12-14, 06:20 PM
Vào game văng ra không phải do ui, do trong setting sv và client chưa fix version trùng nhau hoặc game.exe không phải bản chạy được với gs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NhanVT
23-12-14, 06:37 PM
Xem lại thông tin sau
setting

[Version]
Version=47
VersionLimit=47

game - gs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
23-12-14, 06:44 PM
Xem lại thông tin sau
setting

game - gs

Mình nghĩ chưa hẳn chỉ cần cùng ver của sever và Gs là đc đâu có phải dung lương như nhau game exe họ pack zô dung luong lên 10m vẫn conect đc ví dụ kiemthebathien.com nhưng ddie rùi ko còn path

NhanVT
23-12-14, 06:56 PM
Mình nghĩ chưa hẳn chỉ cần cùng ver của sever và Gs là đc đâu có phải dung lương như nhau game exe họ pack zô dung luong lên 10m vẫn conect đc ví dụ kiemthebathien.com nhưng ddie rùi ko còn path

1. Chuẩn VNG or KS
2. Chuẩn sv private - thua, diễn đàn hình như không được bàn luận vấn đề này (dù là ngoài mặt)
3. Chưa hẳn thì coi như không cần cùng dung lượng hoặc version vẫn vào được game, lỗi chỗ khác
:-"

__Jie__
23-12-14, 07:08 PM
2 phiên bản 2 game.exe khác nhau
1342 vs 1358 hoàn toàn khác.
Dung lượng không quan trọng như game.exe của bản nào thì bản đó mới xài được.
Pak lại hay ko pak lại thì cũng vậy game.exe có thể nhét ui script setting serverdeblug vào đó nhưng phải đúng game.exe thì mới connect được vào GS

ken07
23-12-14, 08:27 PM
2 phiên bản 2 game.exe khác nhau
1342 vs 1358 hoàn toàn khác.
Dung lượng không quan trọng như game.exe của bản nào thì bản đó mới xài được.
Pak lại hay ko pak lại thì cũng vậy game.exe có thể nhét ui script setting serverdeblug vào đó nhưng phải đúng game.exe thì mới connect được vào GS
vậy
theo _Jie_ Thì Game.exe bản này 1358 sao không conect được
cho mình cách khắc Phục :

__Jie__
23-12-14, 08:35 PM
xem lại GS bạn đang chạy.
Vì tui đã từng gặp 1 trường hợp như vậy rồi.
Do 1 ông anh Share tui phiên bản 1348 mà để nhầm 1358 thế là chả tài nào tôi connect được
Thay lui GC GS đúng chuẩn 1358 .
Thử dùng bản này chỉ lấy GC GS thôi nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
23-12-14, 09:08 PM
xem lại GS bạn đang chạy.
Vì tui đã từng gặp 1 trường hợp như vậy rồi.
Do 1 ông anh Share tui phiên bản 1348 mà để nhầm 1358 thế là chả tài nào tôi connect được
Thay lui GC GS đúng chuẩn 1358 .
Thử dùng bản này chỉ lấy GC GS thôi nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
GS_GS mình đang dùng nè :S
Việt Hóa Thì của bạn hay sao ý bây giờ không văng nhưng sever bảo trì