PDA

View Full Version : [Gunny] Share Bản 5.5 fix bug lên người.

hoang7625
19-12-14, 12:32 PM
thánh crack quá nhiều close topic.

shinichi12
19-12-14, 04:34 PM
người ta share mà éo ai thanks :)))

hoang7625
21-12-14, 12:45 PM
Thánh nào crack được IP chưa zậy ?????????

The Gamer
21-12-14, 01:26 PM
người ta share mà éo ai thanks :)))

đéo cần thiết thì đéo thanks

cảm thấy hữu ích thì thanks

cứ share phải thanks à ::/ share là tự nguyên ai thanks thì thanks ko thôi

đâu phải bài share lol nào cũng hữu ích ?

Nhất là cái box GN này như bãi rác thằng nào share chả thích pm mua riêng ?

trong0981
21-12-14, 02:57 PM
đéo cần thiết thì đéo thanks

cảm thấy hữu ích thì thanks

cứ share phải thanks à ::/ share là tự nguyên ai thanks thì thanks ko thôi

đâu phải bài share lol nào cũng hữu ích ?

Nhất là cái box GN này như bãi rác thằng nào share chả thích pm mua riêng ?

ai làm gì mà căng thẳng thế? :-/

The Gamer
21-12-14, 09:50 PM

chả có gì căng mà đây là sự thật box Gunny này :)

thằng nào share cũng muốn kiếm ăn :) qua xem box Mu mà học hỏi đi :)

hoang7625
21-12-14, 10:07 PM

bác trọng tư vấn hộ lỗi khiêu chiến với, 1 bên không loading được thông tin map , sever báo dữ liệu map player2 = null

trong0981
22-12-14, 10:22 AM
chả có gì căng mà đây là sự thật box Gunny này :)

thằng nào share cũng muốn kiếm ăn :) qua xem box Mu mà học hỏi đi :)

mu phế rồi, nhờ cái kiểu chia qua chia lại đó thì giờ mu nó mới phế đấy. người ta có công ngta share mình học hỏi và ngược lại. công sức người ta mà bạn đòi ngồi không mà hưởng à? cái forum này là chia sẻ kinh nghiệm chứ ko phải một người dev nhiều người hưởng.

bác mới bị ăn thẻ xong đấy nhớ đọc cái inbox trước đi khẻo ăn thẻ nữa là ra đảo đó :D. nói sợ bác buồn chứ ngôn từ của bác sặc mùi GATO.

bác trọng tư vấn hộ lỗi khiêu chiến với, 1 bên không loading được thông tin map , sever báo dữ liệu map player2 = null

xài sv 5.5 của ta à? coi road.config có mấy dòng GOXU_MIN với GOXU_MAX chưa =))

hoang7625
22-12-14, 12:20 PM
mu phế rồi, nhờ cái kiểu chia qua chia lại đó thì giờ mu nó mới phế đấy. người ta có công ngta share mình học hỏi và ngược lại. công sức người ta mà bạn đòi ngồi không mà hưởng à? cái forum này là chia sẻ kinh nghiệm chứ ko phải một người dev nhiều người hưởng.

bác mới bị ăn thẻ xong đấy nhớ đọc cái inbox trước đi khẻo ăn thẻ nữa là ra đảo đó :D. nói sợ bác buồn chứ ngôn từ của bác sặc mùi GATO.

sever ko có code goxu thì thêm làm gì hở bác =)), mà sắp lên 6.1 như bác rồi =)), dc con thú rồi , mà cái tên code gà hành trong 2.PNG là tên gì bác, tính làm lun mà ko mò ko ra nó

kingmagic10
22-12-14, 07:56 PM
cho hỏi sv 5.5 thì có gì hót mà mn cứ khóa ip thế...20k sv fix full lỗi mở ol đc đây ai mua k? :))

The Gamer
22-12-14, 08:07 PM

Mu phế nhưng ko bao h tàn. Vì mu rất muôn vẻ

Tôi chả sặc mùi gator nhưng khổ nối ở Gunny này rất nhiều thằng ra vẻ là kiểu hãnh diễn tự hào vì mình abc xyz nhưng lại khốn nạn vô cùng

Share nhưng luôn share kiểu đi liền với tiền :)) tiêu biểu là có bác và vài thằng nữa :))

Tôi ko quan tâm tới gunny nhưng nhìn máy thằng box gunny share mà chết ảo :))

Thẻ hay ko ko quan trọng. Sống thật là dc còn hơn những thằng chỉ dc... :))

Ai tự biết nhé :))

À quên đi so sánh Gunny với MU thì đúng là ảo lòi :))

Ở box gunny này ko biết có ai hậu thuẫn với mấy bác share gunny :)) hở tí là mệt ngay :))

be.cun.186
22-12-14, 08:35 PM
Fix được thì cứ yểm mà xài đi , share mấy cái kiểu mini thế này bọn nhỏ nó không ưng đâu , chúng nó chỉ ưng hàng ngon , mới thôi

hoang7625
22-12-14, 10:36 PM
cho hỏi sv 5.5 thì có gì hót mà mn cứ khóa ip thế...20k sv fix full lỗi mở ol đc đây ai mua k? :))

mình ko dám nói fix full, mà chú này hô sever fix full, vãi thế.

shinichi12
22-12-14, 11:40 PM
mình ko dám nói fix full, mà chú này hô sever fix full, vãi thế.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>