PDA

View Full Version : Các anh xem hộ em đây là lỗi gì vậy

bebi1506
07-07-07, 06:48 AM
Em làm đầy đủ các bước theo chỉ dẫn xong,bật cái gameserver.ễ lên thì nó hiện lên cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cho em hỏi điền IP thì lấy IP của internet điền vô đúng ko?(em hỏi vậy vì em dùng internet trên line điện thoại)
Ngoài ra tại sao khi em download các phần mềm tại đây rùi extract ra thì toàn xuất hiện con New 32 virus vây.Mong các anh giải đáp thắc mắc cho em:adore:

f-fantasy
08-07-07, 01:35 PM
đầu tiên em phải chuột vào cái link gamerserver này sau đó chọn dòng cuối cùng nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, em sẽ thấy có 1 dòng chỉ đường dẫn tới cái file gameserver này , em hãy chỉnh lại nó cho phù hợp với máy của em
D:\SOFServer\SOFFServer\Gameserver\Gameserver.exe
đây là đường dẫn mà file này tìm tới, em hãy thay đổi đường dẫn tới file này trên máy của em để phù hợp,

bebi1506
08-07-07, 10:49 PM
Anh fantasy ơi,em vẫn ko tài nào mở nó lên đc.Anh có thể hd với hình ảnh minh họa đc ko chứ em cài sút mấy ngày rùi mà vẫn ko chơi đc.Hoặc nếu ko anh có thể ghi sẵn đường link của file trong ổ D rùi up lên cho em đc ko.Thx anh rất nhìu

nidobeam
09-07-07, 01:03 AM
trời cần gì chạy link chạy thẳng bằng file exe có phải hay ko cần gì phải sửa

yeuthantoc
09-07-07, 05:42 AM
bạn chạy thẳng trong server cái file login với gameserver đi
nếu bạn không rõ đường dẫn thì đừng có lấy shortcut cho mệt
đó là sai đường dẫn thôi

Alexandria
09-07-07, 07:20 AM
Nếu muốn chạy bằng link cũ thì bạn phải nhấp chuột phải chọn dòng Propreties-->nhìn thấy dòng Target và Start in đó chính là đường dẫn nên chỉnh lại cho phù hợp để có thể chạy được

bebi1506
09-07-07, 01:16 PM
Thx các bạn nhìu lắm.Hok hỉu sao khi mình Hibernate máy thì nó chạy đc rui.Thx các bạn nhìu lắm lắm.Vậy là cuối cùng cũng chơi đc rùi yeah:beauty: