PDA

View Full Version : [TLBB] Thần khí 120 Server 3.5 by Sói

vuthanhlam
17-12-14, 09:20 PM
Đã fix thành công Thần khí 120 Server 3.5 by Sói

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TLBBVN
19-12-14, 07:11 AM
Bạn Up cho mình Xin cái client của bạn đang dùng được không TKS:D

vuthanhlam
19-12-14, 09:49 AM
vào trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) tải Client về

Axjtaka
25-12-14, 08:39 PM

doanlephuvinh9
31-12-14, 03:51 PM
mấy bạn cho mình hỏi ,hiện giờ mình có rất nhiều server online private,mình muốn chuyển thành offline để test,mà không biết làm sao,mình hỏi các bạn có topic nào hướng dẫn làm như mình nói không?cho mình xinh link với,mình là newbie luôn mong các bạn giúp đỡ,mình cám ơn rất nhiều .... Thân !