PDA

View Full Version : Game không hút máu?

Robbeys
16-12-14, 05:52 PM
Xin chào quý anh hùng hào kiệt gần xa!
Hôm nay iem là iem mạo muội đăng bài xin hỏi cao kiến quý hảo hữu về việc game hút máu trong cái ao game Việt.
Chơi game nào cũng một lúc là thấy nó nhảy ra một em ngực bự cỡ size DD éo éo lên “nạp chút chơi với em” hay là “hãy nạp thẻ để nhận quà”... Ôi zồi, đủ các thể loại moi tiền game thủ. Công nhận mấy ông NPH biết làm ăn kinh lên ấy chứ. Vậy không có tiền thì có chơi được không? Chắc là có. Cơ mà lúc đó thì ngồi cắm máy train mòn mỏi nhé, click nhiệm vụ trẹo cả ngón nhé! Và đừng mong đồ đẹp lung linh như minh tinh nhé!

Với sự thất zọng bùn bực đó, em đi kiếm game nào kiểu “tặng kim nguyên bảo hàng ngày” hay “đăng nhập mỗi ngày nhận quà ngay” , hê hê. Đại loại là “game không hút máu”
Lang thang mạng cuối tuần thì cũng kiếm được một con game dạng này, cũng đẹp, có vẻ hot, tặng tiền chứ không moi tiền. Chơi cũng được.
Anh em hảo hữu thử xem iem nói có đúng không nhé. Zô thử thấy gái xinh nhiều lắm, hê hê
Link game của em nó đây ạ amhac.foxs7.com

hoacminh
17-12-14, 09:57 AM
mình chơi thử rồi nhé ,tặng tiền mỗi ngày ,nhân vật skill đệp,nói chung ok

Robbeys
19-12-14, 09:06 AM
các hảo hữu bàn tán cho sôi nổi tí nào ,hay đang mải mê chơi ám hắc tu tiên mất rồi :)

ongchu485
19-12-14, 06:14 PM
các hảo hữu bàn tán cho sôi nổi tí nào ,hay đang mải mê chơi ám hắc tu tiên mất rồi :)
Ôi tưởng cái gì! game này tôi cũng có, chơi tới cấp 97 rồi. H kể ra chơi đến chán rồi! :!!

Robbeys
20-12-14, 11:12 AM
Noel đến rồi,ám hắc tu tiên sẽ có sự kiện hấp dẫn lắm các bạn à !
tham gia ngay nhé !
Trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fanpage :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>