PDA

View Full Version : Cho hỏi nick Rikudo của em bị band có vô lý hay không ?

Rikudou
16-12-14, 09:57 AM
Nhờ Admin xem xét lại việc band nick vĩnh viễn đối với nick em có nặng hay không.
Nick diễn đàn của em là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguyên nhân là em có đăng 1 bài viết ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bị band bởi Mod Lâm Ngọc Huy với lý do là :

You have been banned for the following reason:
Post link nguy hiểm, sex, virus v.v...

Date the ban will be lifted: Chưa bao giờ

Hầu hết đa số các chia sẽ mã nguồn client vs tools game này đều có mã độc của Trung Quốc.
Vậy những người share trước đây đều dính thì tính sao ạ ? ( Rõ ràng nhất là ở Folder Bin của Client này mọi người share hầu hết đều dính mã độc )
Với lại em cũng có CMT lại cảnh báo là " Mà source Server 11 phái haichun share và source người share trước cho haichun thì dính mã độc ...abc xyz tự hiểu nhé !
"
Và em cũng không thấy ở Box cảnh cáo vi phạm không có bài cảnh cáo hay nội dung gì đó đến tài khoản của em .
" <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "
Liệu Mod có làm quá hay không mà band em vĩnh viễn không ạ
Mong Admin xem xét và un band nick em . Em cảm ơn ạ

Faker
16-12-14, 10:05 AM
bạn bình tĩnh nào ==! trước tiên
ở dòng edit: "Lần sửa cuối bởi Lâm Ngọc Huy, ngày 09-08-14 lúc 11:51 AM. Lý do: Link down đã bị xóa vì theo lời chủ Topic source có dính mã độc"
mod ban forever thì hơi quá tay cái này nhờ admin unban cho bạn thôi
Mình hok tham gia box nhưng trước có run 1 server linux thấy có virus hay mã độc đâu nhỉ ???

Rikudou
16-12-14, 10:12 AM
Client Game này hầu hết dều dính anh à. Kể cả link share của Smod vs Mod ở Box này đều có.
Chủ yếu là để đi ddos thôi á̀

The Guardian
16-12-14, 04:02 PM
Mod Lâm Ngọc Huy (cũ) có nhiều động thái xử lý thành viên theo cảm tính và không chuẩn mực, vừa qua đã xin từ chức và BQT đã duyệt đơn. Hiện tại User của bạn đã được khôi phục về như cũ, mong bạn thông cảm về những sự cố vừa qua.

rikudo
16-12-14, 06:06 PM
Vâng , cảm ơn anh nhiều ạ .
30 charrrrrrrrrrrrrrrr

hackluv
16-12-14, 06:46 PM
Vâng , cảm ơn anh nhiều ạ .
30 charrrrrrrrrrrrrrrr

:))) vui nhé :)))))))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rikudo
16-12-14, 08:55 PM