PDA

View Full Version : [TLBB] Server + Client 3.53(14/12)

vuhuy99v
15-12-14, 11:38 PM
Mình post lại server + Client từ topic của HuyKhang
(Thay vì các bạn phải tải máy ảo như topic cũ, mình đã pack source đó thành .zip để các bạn zễ dàng tải và sử dụng)

Thông tin Server
_Bản 3.53(11 phái + điêu văn)
_Thời trang, thú cưỡi tạm đầy đủ.

UPDATE(19-12):

_Nâng từ 10 phái lên 11 phái.
_Chỉnh giới hạn level pet từ 255 xuống 150.

Hình ảnh minh họa:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LINK DOWN: DIED

zimbeo
15-12-14, 11:48 PM
Cảm ơn bạn đã chia sẽ
Bạn vui lòng xem lại link server ............................

vuhuy99v
15-12-14, 11:56 PM
Cảm ơn bạn đã chia sẽ
Bạn vui lòng xem lại link server ............................
Cảm ơn bạn đã báo lại. Mình đã sửa lại link :D

TLBBVN
16-12-14, 12:57 PM
cái này có phải chỉnh lại Ip sever ko bạn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn giới thiệu chút khi chạy sever của bạn đi

sintriu
16-12-14, 01:28 PM
sv giải nén lỗi. bạn ơi.xem lại giùm mình với !

vuhuy99v
16-12-14, 01:32 PM
sv giải nén lỗi. bạn ơi.xem lại giùm mình với !
Dùng 7zip để giải nén nhe bạn :D

vuhuy99v
16-12-14, 02:04 PM
cái này có phải chỉnh lại Ip sever ko bạn.

bạn giới thiệu chút khi chạy sever của bạn đi

Bất kỳ server nào khi tải về đều phải chỉnh lại ip cho phù hợp nhe bạn.
Nếu bạn có sẵn máy ảo thì chỉ cần chỉnh lại ip và dùng lệnh để chạy máy ảo là xog.

ookurooo
16-12-14, 02:48 PM
các bác config patch client làm sao vào game đc vậy
chỉnh thành 192.168.6.66 vẫn ko vào đc

taoaccts13
16-12-14, 02:50 PM
Ko việt hóa hả bạn, mình mới gia nhập box TLBB, cho mình hỏi down sv nào ổn định và có việt hóa nhỉ :-*

TLBBVN
16-12-14, 03:42 PM
Bất kỳ server nào khi tải về đều phải chỉnh lại ip cho phù hợp nhe bạn.
Nếu bạn có sẵn máy ảo thì chỉ cần chỉnh lại ip và dùng lệnh để chạy máy ảo là xog.

mình Hiểu Rồi cảm ơn bạn . đây là video test . bạn có thể HD mình làm Launch để vào game dk ko.thay vì chạy cmd

tks bạn
mà bác HD mình vào cái tool GM mà bác Up với

alonewjnd
16-12-14, 04:09 PM
mình Hiểu Rồi cảm ơn bạn . đây là video test . bạn có thể HD mình làm Launch để vào game dk ko.thay vì chạy cmd

tks bạn
mà bác HD mình vào cái tool GM mà bác Up với

Hướng dẫn cài với được ko bác, mình run sv ok rồi mà còn vô game ko được nữa thôi à

TLBBVN
16-12-14, 04:30 PM
Hướng dẫn cài với được ko bác, mình run sv ok rồi mà còn vô game ko được nữa thôi à

xem lại mục ServerInfo.ShareMemInfo.LoginInfo.loginserver. xem có trùng khớp IP máy ảo

rikudo
16-12-14, 06:14 PM
Private TLBB TQ vẫn không có gì mới mẻ nhỉ. Toàn mod item mấy dòng linh tinh để PK .

Sói Đẹp Trai
16-12-14, 06:25 PM
Bản này có khi nào vậy vuhuy. Nhìn đẹp đấy. Mấy cái vũ khí kia phê thật.

vuhuy99v
16-12-14, 06:57 PM
Bản này có khi nào vậy vuhuy. Nhìn đẹp đấy. Mấy cái vũ khí kia phê thật.
Bản mới lun đấy Sói, Huy định dùng bản này phát triển.
Chắc mấy bữa nữa up bản cập nhật 11 phái + mấy thời trang, thú cưỡi của SOHU hiện h lun :D

makute7413
16-12-14, 07:07 PM
Xem video thì thấy con Minh Âm Hoa Linh vẫn to đùng như bản của Hải Xuân, nghĩa là bên đó đã decode dc cái client rùi à?

rikudo
16-12-14, 07:09 PM
Bản mới lun đấy Sói, Huy định dùng bản này phát triển.
Chắc mấy bữa nữa up bản cập nhật 11 phái + mấy thời trang, thú cưỡi của SOHU hiện h lun :D
Ố ồ , bản nào vậy ta ;))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ookurooo
16-12-14, 07:30 PM
xem lại mục ServerInfo.ShareMemInfo.LoginInfo.loginserver. xem có trùng khớp IP máy ảo

cái client giải nén xog vào chơi thôi có cần config ip gì ko bạn
chạy server xog rồi mà tới khúc đăng nhập ktra mật khẩu đứng luôn :(
còn cái mấy cái mục bạn viết ở trên là xem trong máy ảo hay ở đâu??

vuhuy99v
16-12-14, 07:45 PM
cái client giải nén xog vào chơi thôi có cần config ip gì ko bạn
chạy server xog rồi mà tới khúc đăng nhập ktra mật khẩu đứng luôn :(
còn cái mấy cái mục bạn viết ở trên là xem trong máy ảo hay ở đâu??
Nếu bạn có máy ảo rùi, phải chỉnh lại ip từ sv và phía client theo ip của máy ảo bạn.

rikudo
16-12-14, 07:46 PM
PM mình giúp cho , teamview cho nhanh gọn . Có gì không rõ cứ hỏi .

tavandoan
16-12-14, 08:54 PM
bác nào chỉ mình cách chạy client cái. mình chạy server được rồi nhưng không sao vào được client

sayngoc
17-12-14, 08:05 AM
bác nào chỉ mình cách chạy client cái. mình chạy server được rồi nhưng không sao vào được client

Client không sửa gì cả vào client chạy file 天龙八部.exe chọn server xong start vào chiến thôi. Xem lại config ip mạng của bạn xem

ookurooo
17-12-14, 10:28 AM
Client không sửa gì cả vào client chạy file 天龙八部.exe chọn server xong start vào chiến thôi. Xem lại config ip mạng của bạn xem
vào đc rồi nhập phái ở đâu vậy

vuhuy99v
18-12-14, 04:18 PM
Ngày mai, mình sẽ có patch lên 11 phái nhé các bác.
Các bác nhớ ghé wa. :D

Sói Đẹp Trai
18-12-14, 05:24 PM
Kiểu này bọn tàu nó decode đc cái file Server. Mà mở đc ra sao nó ko thêm thắt vài thứ nhỉ...

vuhuy99v
18-12-14, 06:40 PM
Kiểu này bọn tàu nó decode đc cái file Server. Mà mở đc ra sao nó ko thêm thắt vài thứ nhỉ...
Chắc là chủ yếu để share cho zui thôi, chứ thêm thắt thì để đi kinh doanh rùi :D

vuhuy99v
19-12-14, 11:24 AM
Đã cập nhật patch 11 phái nhá.

ookurooo
19-12-14, 11:59 AM
Đã cập nhật patch 11 phái nhá.

file nào là file level pet vậy bác ko muốn thay đổi cái đó thì chép cái nào??
p/s: hình như server này bị lỗi npc up tâm pháp ko đc phải up = lệnh hoặc script

vuhuy99v
19-12-14, 12:42 PM
file nào là file level pet vậy bác ko muốn thay đổi cái đó thì chép cái nào??
p/s: hình như server này bị lỗi npc up tâm pháp ko đc phải up = lệnh hoặc script
Giới hạn trong Server/Config/ConfigInfo.txt.
Còn up tâm pháp cho phái mộ dung và đường môn sẽ ko hoạt dộng. Thay vào đó sẽ sẽ vào môn phái và up tâm pháp lên 150 tại NPC ở Lạc Dương. \m/

ookurooo
19-12-14, 01:14 PM
Giới hạn trong Server/Config/ConfigInfo.txt.
Còn up tâm pháp cho phái mộ dung và đường môn sẽ ko hoạt dộng. Thay vào đó sẽ sẽ vào môn phái và up tâm pháp lên 150 tại NPC ở Lạc Dương. \m/

npc nào thế bác kiếm hết npc quan vũ ở map đầu rồi mà ko có, đành nhập phái thủ công (tinh túc) mà bấm up tâm pháp ko đc???

la_thuong
19-12-14, 02:54 PM
sao mình viết hóa client .mình vào file System.cfg mình chỉnh System_CodePage=1258 song ,chép file font tohama vào thì ko đăng nhập vào game được .help mình với

vuhuy99v
19-12-14, 04:35 PM
npc nào thế bác kiếm hết npc quan vũ ở map đầu rồi mà ko có, đành nhập phái thủ công (tinh túc) mà bấm up tâm pháp ko đc???
Sr nhé, lúc này cập nhật wen chỉnh lại lua :D
Bạn tải và chép đè giúp mình :D
odali_shenhanxiang1.lua: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(Chép đè vào \Public\Data\Script\obj\dali).

makute7413
19-12-14, 05:29 PM
Mình post lại server + Client từ topic của HuyKhang
(Thay vì các bạn phải tải máy ảo như topic cũ, mình đã pack source đó thành .zip để các bạn zễ dàng tải và sử dụng)

UPDATE(19-12):

Hình ảnh minh họa:

LINK DOWN:

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch 19/12: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
odali_shenhanxiang1.lua: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(Chép patch 19/12 vào trước và chép lua đè vào \Public\Data\Script\obj\dali).
Pass dowload : vuhuy99v

Bạn có thể bỏ pass download được không, nhiều trang leech ko get được link :(

la_thuong
19-12-14, 06:21 PM
sao mình viết hóa client .mình vào file System.cfg mình chỉnh System_CodePage=1258 song ,chép file font tohama vào thì ko đăng nhập vào game được .help mình với

mọi người giúp em lỗi này với ,tks nhieu nheiu

makute7413
19-12-14, 06:35 PM
mọi người giúp em lỗi này với ,tks nhieu nheiu

Thử xem:
- Interface/Logon... đã CodePage=1258 chưa

la_thuong
19-12-14, 09:34 PM
sào em gia nhập phái Đường Mồn nó báo lỗi ,ko có j hết ak

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
19-12-14, 09:43 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chủ top đã nói ở trên đường môn với mộ dung ko nhập đc

vuhuy99v
19-12-14, 09:44 PM

Chết thật lúc mình lắm lơ đãng quá. Bạn lấy XinFa_V1.txt trong Public/Config/ để chép vào client nhe :D

vuhuy99v
19-12-14, 10:11 PM
chủ top đã nói ở trên đường môn với mộ dung ko nhập đc
Mình đã cập nhật lại patch. Các bạn down và chạy thử giúp mình xem còn lỗi nào ko nhé.
Nếu vào phái mộ dung và đường môn thông wa NPC ở Lạc Dương mà hiển đủ tất là ok rùi.
Tks mấy bạn

TLBBVN
19-12-14, 10:31 PM
Mình đã cập nhật lại patch. Các bạn down và chạy thử giúp mình xem còn lỗi nào ko nhé.
Nếu vào phái mộ dung và đường môn thông wa NPC ở Lạc Dương mà hiển đủ tất là ok rùi.
Tks mấy bạn

xin hỏi adđ vào Mục Nào client
X_X

vuhuy99v
19-12-14, 10:37 PM
xin hỏi adđ vào Mục Nào client
X_X

Bạn tải lại patch mới nhất đi bạn, trong đó mình đã phân mục sẵn hết rồi. :D

[Mr.K]
19-12-14, 10:48 PM
Ai thử VH chưa.
Tôi cứ cho font TAHOMA + edit file system code=1258 là login sẽ bị lỗi, k rõ là sai pass hay khôn gkeets nối đc... chưa có time kiểm tra kỹ...

phieuphieu
19-12-14, 11:07 PM
Assert:
[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2437][void Config::LoadServerInfo_Only()][FALSE]
terminate called after throwing an instance of 'int'
[[Config::LoadServerInfo_Only]: INI: read System::EnableEffAudit failed!!]Assert:Stack:[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2782][void Config::LoadServerInfo_Only()][FALSE]Assert:Stack:[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2362][void Config::LoadServerInfo()][FAL
chỉnh sửa ip thi lổi này mọi người biết chỉnh chỉ mình với

la_thuong
20-12-14, 12:22 AM
;894203']Ai thử VH chưa.
Tôi cứ cho font TAHOMA + edit file system code=1258 là login sẽ bị lỗi, k rõ là sai pass hay khôn gkeets nối đc... chưa có time kiểm tra kỹ...

bạn chép thư mục logon trong interface từ client đã vh chép vào là ok ak

la_thuong
20-12-14, 02:09 AM
có bích tịch mà ko có skill

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sói Đẹp Trai
20-12-14, 09:45 AM
Cứ để tiếng tàu chơi cũng hay mừ. Ko có time chứ rảnh là leech hết đám vũ khí mới của nó qua luôn.

vuhuy99v
20-12-14, 10:30 AM
có bích tịch mà ko có skill

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn thử lấy SkillData_V1.txt, SkillTemplate_V1.txt, XinFa_V1.txt từ bản patch trong phần client chép đè vào Config.axp thử xem.
Nếu ko đc thì vào winscp chép 2 đó vào Public/Config và nhớ để chế độ binary nhe :D

vuthanhlam
20-12-14, 10:48 AM
Hướng dẫn cài đặt Server 3.53 reupload by vuhuy99v từ bản 3.5 by Sói

Nếu bạn đang sử dụng server 3.5 by Sói và muốn update 3.53 by vuhuy99v thì hãy làm theo cách sau nhé :

1.Chuẩn bị:
- Update thư mục tlbb bản 3.53 by vuhuy99v
- Copy nội dung 3 file Login, Mem, Server của bản 3.5 by Sói vào 3 file của Server 3.53

2.Thực hiện:
-Load máy ảo
-Xóa thư mục tlbb trên máy ảo
- Chép thư mục tlbb bản 3.53 sang (chế độ chép binary)
- Group thư mục tlbb trên máy ảo
- Chạy lệnh Server

Hướng dẫn cài đặt Client 3.53 by vuhuy99v từ bản 3.5 by Sói

- Update file Config bản 3.53 by vuhuy99v
- Copy thư mục patch và file .bat của bản 3.5 by Sói vào bản client 3.53
- chạy file .bat để vào game

[Mr.K]
20-12-14, 11:03 AM
bạn chép thư mục logon trong interface từ client đã vh chép vào là ok ak

Dùng của VNG đc k bạn. nếu k đc thì phiền bạn share cho mình 2 file đó đc k... k có bản nảo trong máy cả :3

vuhuy99v
20-12-14, 11:08 AM
Hướng dẫn cài đặt Server 3.53 từ bản 3.5 by Sói

1.Chuẩn bị:
- Update thư mục tlbb bản 3.53
- Copy nội dung 3 file Login, Mem, Server của bản 3.5 by Sói vào 3 file của Server 3.53

2.Thực hiện:
-Load máy ảo
-Xóa thư mục tlbb trên máy ảo
- Chép thư mục tlbb bản 3.53 sang (chế độ chép binary)
- Group thư mục tlbb trên máy ảo
- Chạy lệnh Server

Hướng dẫn cài đặt Client 3.53 từ bản 3.5 by Sói

- Update file Config bản 3.53
- Copy thư mục patch và file .bat của bản 3.5 by Sói vào bản client 3.53
- chạy file .bat để vào game
Bạn ơi, hình như bạn post nhầm topic áh :v 8-x

la_thuong
20-12-14, 11:31 AM
Bạn thử lấy SkillData_V1.txt, SkillTemplate_V1.txt, XinFa_V1.txt từ bản patch trong phần client chép đè vào Config.axp thử xem.
Nếu ko đc thì vào winscp chép 2 đó vào Public/Config và nhớ để chế độ binary nhe :D

em chép vào rồi vẫn ko được ,ko biết sót bước nào ko nữa

vuhuy99v
20-12-14, 11:33 AM
em chép vào rồi vẫn ko được ,ko biết sót bước nào ko nữa
Inbox mình số teamviewer đi
:D

phieuphieu
22-12-14, 03:20 PM
sau khi chép file của sói vào sv của vuhuy chay lệnh sv thì nó báo lổi
Assert:
[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2437][void Config::LoadServerInfo_Only()][FALSE]
[[Config::LoadServerInfo_Only]: INI: read System::EnableEffAudit failed!!]Assert:Stack:[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2782][void Config::LoadServerInfo_Only()][FALSE]Assert:Stack:[../../Server/Server/Base/Config.cpp][2362][void Config::LoadServerInfo()][FAL
tanhk trước

Sói Đẹp Trai
22-12-14, 06:36 PM
Sau khi sửa cái IP bạn phải rs lại cái máy ảo. Còn nếu vẫn ko đc thì phải xem xem cái file cấu hình có vấn đề gì ví dụ binary chẳng hạn

TLBBVN
23-12-14, 10:57 AM
Inbox mình số teamviewer đi
:D

huy cho xin cái YH
[-O<.........................................

vuthanhlam
23-12-14, 09:57 PM

Để việt hóa cần :
1. Chỉnh code page trong file system là 1258
2. Chép font tahoma vào thư mục trong file config

Chép luôn file đuôi lua là bị lỗi.

sau khi chép file của sói vào sv của vuhuy chay lệnh sv thì nó báo lổi
Assert:
tanhk trước

Khi add vũ khí của Sói vào thì máy báo lỗi file impact. Hỏng biết phải ko nữa. Hôm bữa mình cũng ép thêm vũ khí mới vào cũng bị báo lỗi như vậy. Chép qua là bị vậy. Mình cũng đã thử lấy file Impact của nó chép ngược lại server 3.5 thì cũng ko xài được.

Sói ơi ! Giúp đỡ chổ việt hóa mấy cái dòng hiện nội công, ngoại công của nhân vật, và của item với ! Mình chép file config bàn 3.53 qua bản 3.5 là nó hiện vậy đó

skythienlong
24-12-14, 07:35 PM
[/COLOR]Sói ơi ! Giúp đỡ chổ việt hóa mấy cái dòng hiện nội công, ngoại công của nhân vật, và của item với ! Mình chép file config bàn 3.53 qua bản 3.5 là nó hiện vậy đó

cái config 3.53 của bạn đã add StrDictionary.txt VH đâu mừ, lấy cái StrDictionary.txt mấy cái bản đã VH add vào là được................

mấy cái ở tay nải VH file Packet.lua, trong shop một số cái ở yuanbaoshop.lua trong Interface

anhbendoiem20
25-12-14, 03:12 PM
XinFa_V1.txt:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (File .txt thì chép vào Config của client). minh kiem trong Clien confing clien k coa loai nay chep vao dau ban can tro giup cap

Patch 19/12(New): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , phan Clien trong thu muc Patch 19/12(New) minh chep vao dau ??? can tro giup gap/:)

anhduca4
26-12-14, 07:39 AM
Bạn xem lại server đi .Mình k giải nén được !

vocweb
26-12-14, 08:25 AM

thử dùng winrar 5 trở lên xem sao

shinno
26-12-14, 09:28 AM

Dùng 7-Zip để giải nén bạn.......................

vocweb
29-12-14, 08:47 AM
Dùng 7-Zip để giải nén bạn.......................

Hồi trước thích xài 7zip, sau này để ý thấy WinRar có cái option "add recovery record". Cho cảm giác an toàn khi file nén bị lỗi vẫn còn đường repair :)

Nên xài phiên bản WinRar 5.x nó hỗ trợ format RAR5, trên mạng dạo này thấy anh em nén theo format này khá nhiều.

anhvan1102
29-12-14, 01:54 PM
Hồi trước thích xài 7zip, sau này để ý thấy WinRar có cái option "add recovery record". Cho cảm giác an toàn khi file nén bị lỗi vẫn còn đường repair :)

Nên xài phiên bản WinRar 5.x nó hỗ trợ format RAR5, trên mạng dạo này thấy anh em nén theo format này khá nhiều.

Vocweb có cái code quản lí game tlbb nào k share tớ cái???

vocweb
30-12-14, 11:43 PM
Vocweb có cái code quản lí game tlbb nào k share tớ cái???

Không phải mình ky bo, nhưng share thì không được.
Bị vướng chỗ nào, hay cần hướng dẫn hoặc cần tư vấn về làm web thì mình có thể giúp.

vuthanhlam
01-01-15, 06:12 PM
Nhận xét :
Bản server này chạy lag hơn bản 3.5 của Sói nhiều. Bản của Sói chạy ổn định hơn. Chỉ tại có đủ 2 phái mộ dung và đường môn nên hơi luyến tiếc.

vuhuy99v
01-01-15, 10:21 PM
Nhận xét :
Bản server này chạy lag hơn bản 3.5 của Sói nhiều. Bản của Sói chạy ổn định hơn. Chỉ tại có đủ 2 phái mộ dung và đường môn nên hơi luyến tiếc.
Để sửa lag có nhìu cách lắm bạn àh, 2 phái cập nhật nhanh lắm(mà nói cho đúng thì bản này ko ngon. Nhìn ngoài thì đẹp lung linh, còn chơi rồi thì......) :v

wertweruio12
03-01-15, 05:11 PM
game này vh sao vậy bạn?........................

skythienlong
06-01-15, 08:59 PM
ai có lòng leech hộ link này về host VN được không? thank

vocweb
07-01-15, 01:11 PM

trong này có gì đặc biệt không nhỉ???

Edward_Newgate
07-01-15, 02:00 PM

skythienlong
07-01-15, 06:28 PM

thank, tiếc là hơi muộn sáng cắm máy load về rồi....lần sau sẽ nhờ cái nặng hơn hoặc nguyên bộ sv +client :D

trong này có gì đặc biệt không nhỉ???

không có gì update noel ấy mà, xem của tàu có khác gì với cái đã share. xem ra là cùng 1 cái

vuhuy99v
07-01-15, 07:35 PM
thank, tiếc là hơi muộn sáng cắm máy load về rồi....lần sau sẽ nhờ cái nặng hơn hoặc nguyên bộ sv +client :D

không có gì update noel ấy mà, xem của tàu có khác gì với cái đã share. xem ra là cùng 1 cái
Cho mình xin cái link topic bên TQ đc ko bn!??

skythienlong
07-01-15, 07:51 PM
Cho mình xin cái link topic bên TQ đc ko bn!??

maxtest
19-01-15, 07:28 AM
[QUOTE=vuhuy99v;892889]

XinFa_V1.txt:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này bỏ vao đâu đây thiếm ??

makute7413
01-03-15, 06:43 PM
bạn nào còn client này cho mình xin cái Interface với, 4share có pass không get được link :(

tualua2010
01-03-15, 09:11 PM
bạn nào còn client này cho mình xin cái Interface với, 4share có pass không get được link :(

đây nè bạn

Sói Đẹp Trai
01-03-15, 10:33 PM
Client này bị mã hóa ko nhỉ. Ai xài rồi cho ý kiến cái. File nó hay mã nhất là CharModelEx.txt
Định chôm cái vũ khí về mà nó mã hóa thì mình cũng đầu hàng

makute7413
01-03-15, 11:13 PM
đây nè bạn

Cảm ơn bạn nhé!
Định lôi cái icon điêu văn trong đó ra nhưng giờ mình làm được rồi.

Client này bị mã hóa ko nhỉ. Ai xài rồi cho ý kiến cái. File nó hay mã nhất là CharModelEx.txt

client ổn, ko mã hoá, copy rất thoải mái. CharModelEx khá đầy đủ model.

yuusen
06-03-15, 10:08 AM

skythienlong
08-03-15, 11:13 PM

Sói ơi ! làm sao để add mấy cái thần binh hải vực vào mấy cái client không có thần binh vậy ?

makute7413
08-03-15, 11:31 PM
Sói ơi ! làm sao để add mấy cái thần binh hải vực vào mấy cái client không có thần binh vậy ?

nó tương tự như add thời trang nhưng là file ItemCharLocation.txt (tên file ko nhớ rõ)

makute7413
09-03-15, 11:04 PM
đây nè bạn

bạn có thể up cho mình nguyên cả client không?
Link 4share có pass không tài nào get link được :(

tualua2010
10-03-15, 12:04 AM
bạn có thể up cho mình nguyên cả client không?
Link 4share có pass không tài nào get link được :(

nóng hổi mới up luôn nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
10-03-15, 06:10 AM

Đúng là ItemVisualLocator. Giống add model monster trong CharModelEx

makute7413
10-03-15, 06:14 AM
nóng hổi mới up luôn nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yêu bác mất thôi, quá nhanh quá chất lượng :v

chihochoi
11-06-15, 09:29 PM
ai cho mình xin file server .tar.gz vs file zip này cài ko dc

doanlephuvinh9
13-06-15, 12:20 AM

makute7413
13-06-15, 08:36 AM
Server này mới nhìn thì bắt mắt, bên trong lỗi văng bể đầu :(

doanlephuvinh9
13-06-15, 09:13 PM
Vay ha bac,vay co j de share sang server minh khong...nhin cung dep that.

vinhthamthao
13-06-15, 09:27 PM
Server này mới nhìn thì bắt mắt, bên trong lỗi văng bể đầu :(

bạn share cho mình link sever đó với :D

makute7413
13-06-15, 09:31 PM
mình còn giữ, nếu muốn chiều mai mình up lên cho.

vinhthamthao
13-06-15, 09:39 PM
mình còn giữ, nếu muốn chiều mai mình up lên cho.

đã thank . Chờ mai vậy 30 charrrrrrrrrrr

vuhuy99v
13-06-15, 09:57 PM
bạn share cho mình link sever đó với :D

Link đây bạn ơi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
13-06-15, 10:24 PM
Link đây bạn ơi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dow về giải nén toàn bị lỗi . đơ đi lại cả trên chục lần 8-|

vuhuy99v
13-06-15, 10:34 PM
dow về giải nén toàn bị lỗi . đơ đi lại cả trên chục lần 8-|

Bạn dùng 7-zip để giải nén nhé :D

vinhthamthao
13-06-15, 10:43 PM
Bạn dùng 7-zip để giải nén nhé :D

ok Đã được cảm ơn bạn nhé . sao mình ko nghĩ ra 7z nhỉ 8-x

mà nút thak nó đâu mất tiêu rồi :)