PDA

View Full Version : [TLBB] Update cho bản tlbb 3.0 SóiKool

nh0xkisoc
14-12-14, 07:04 PM
mình muốn hỏi 1 vấn đề.
hiện tại mình đã có bản tlbb 3.0 của Sói, chạy bằng VMW, mình muốn up lên bản tlbb 3.50 thì làm thế nào?
các bài hướng dẫn cài bản 3.50 đều khá dài dòng, khó hiểu với 1 tay nghiệp dư như mình, và lại chẳng có video hướng dẫn

mong các bạn giúp đỡ.

songtu
15-12-14, 11:04 AM
mình muốn hỏi 1 vấn đề.
hiện tại mình đã có bản tlbb 3.0 của Sói, chạy bằng VMW, mình muốn up lên bản tlbb 3.50 thì làm thế nào?
các bài hướng dẫn cài bản 3.50 đều khá dài dòng, khó hiểu với 1 tay nghiệp dư như mình, và lại chẳng có video hướng dẫn

mong các bạn giúp đỡ.

cần nhiều file lắm , với lại bạn định nghĩa thế nào là 3.5 (còn tùy từng kiểu định nghĩa),

Sói Đẹp Trai
15-12-14, 05:16 PM
Nó liên quan đến cấu hình nữa. Ví dụ các hệ thống hàm bên sv đc build từ cái file Server đó nên bạn tự hiểu cần gì nhé. Ngoài ra trong quá trình này còn vài lỗi nhỏ phát sinh, hãy xem thông báo ở sv và đồng bộ nốt, giải pháp là copy + paste + modify nếu có

nh0xkisoc
17-12-14, 10:59 PM
Nó liên quan đến cấu hình nữa. Ví dụ các hệ thống hàm bên sv đc build từ cái file Server đó nên bạn tự hiểu cần gì nhé. Ngoài ra trong quá trình này còn vài lỗi nhỏ phát sinh, hãy xem thông báo ở sv và đồng bộ nốt, giải pháp là copy + paste + modify nếu có

về cái này em chịu thua thôi. em chỉ mún cài bản 3.50 vào vmw chơi ofline trên máy thui chứ k làm sv

Sói Đẹp Trai
18-12-14, 05:26 PM
Thì mình nói là đồng bộ chứ có đụng gì đến online hay offline đâu. Muốn update thì cái file chính là file Server còn nó đi kèm nữa thì phải xem sv nó báo lỗi đâu thì copy tiếp.

nh0xkisoc
21-12-14, 11:54 AM
Thì mình nói là đồng bộ chứ có đụng gì đến online hay offline đâu. Muốn update thì cái file chính là file Server còn nó đi kèm nữa thì phải xem sv nó báo lỗi đâu thì copy tiếp.
hay a làm 1 bản chạy trên vmw đi a. e thích thể loại cầy cuốc hơn, chứ bản 3.0 trước của a có nhiều cái bug lên như thần khí 102, e thích săn rồi lên sao hoặc long văn đi q rồi lên, :D bản gốc việt hóa thì hay quá