PDA

View Full Version : [Yeu cau]Lam on share cho minh voi !!!

kenisen
06-07-07, 10:02 AM
Có bạn nào nhà gần Q.Tân Bình mà có Client của Dragon Team không?mình download hoài không được, cứ được 40-50% là đứng luôn.Help mình với.Cho mình số phone với nha:adore:

phitieu
06-07-07, 04:24 PM
Bạn down client của Dragon team làm gì , dùng Client HK online được mà , cũng như nhau cả thôi. Mình chạy client HK online + serrver của CTT ngon à , fix tí cho made in " Tự tui " thội

kenisen
06-07-07, 04:30 PM
Nhưng ở Tam Tà Quan có cái lâu đài gì đó cứ vào là dis,. nó bảo thiếu MAP, rồi còn nhiều đồ vật ko có nữa, client VN chưa update đủ

catbui
06-07-07, 04:34 PM
Bạn down client của Dragon team làm gì , dùng Client HK online được mà , cũng như nhau cả thôi. Mình chạy client HK online + serrver của CTT ngon à , fix tí cho made in " Tự tui " thội

vậy bạn gởi cái made in "tự tui" lên luôn đi mình không chơi online nên không biết làm made in "tự tui" như thế nào nữa

congatay
07-07-07, 06:45 AM
Nhưng ở Tam Tà Quan có cái lâu đài gì đó cứ vào là dis,. nó bảo thiếu MAP, rồi còn nhiều đồ vật ko có nữa, client VN chưa update đủ

uh, đúng rồi, dùng bản Client của VN cũng đc nhưng nó chưa update đủ các map.

thephuoc32
08-07-07, 04:19 PM
dow client vn về có cần copy them files gì ko sao mình sài ko được !!!!!!!!!!!

Alexandria
09-07-07, 07:33 AM
Client của VN đã có hầu hết các Map nhưng vẫn thiếu vài Map cuối cùng và đồ Pet không xài đươc.Tạm thời có thể sử dụng của Client VN nếu thấy thiếu tui sẽ Share cho các bác phần patch có cả những phần của TQ
Bật mí tin mới đây : Tui đã Việt Hoá thành công Tên nhân vật cũng như các lời nói trong game và các bảng Table trong SQL rùi , àh dĩ nhiên phải có Op được ngọc , đồng thời tỉ lệ rớt đồ sẽ như Server của VN (hehe)(bản VH này có dấu hẳn hoi nghe)
Bác nào muốn có bản VH này tui share cho
Mong các bác đóng góp ý kiến về cái này nghe

killer238
09-07-07, 04:18 PM
Bác Việt hóa kiểu chi vậy??? Cho tui nick để anh em mình ra Y!M nói chuyện chứ nói ở đây linh tinh bị coi là spam thì chít...
Ah bản Việt hóa đó có nặng không thì share luôn đi, tui đang muốn xem 1 vài thứ "khó hiểu" của HKGH off.Thanks bác trước nha.

tomtomtom
09-07-07, 07:32 PM
Chà, VH có dấu hả. Bạn share lên thử coi !

Alexandria
10-07-07, 07:11 AM
Nghe nói trang zupload cho load dữ liệu tới 500Mb hả
Nếu anh em chưa tin về bản VH này tui sẽ chụp lại ảnh khi chơi để anh em coi qua ,nếu thấy đúng thì bảo tui nghe (nhớ cho tui link up tại trang này nhé ,tui chưa có tài khoản tại đó)

killer238
10-07-07, 09:54 AM
Up lên Mega đi, down nhanh hơn mà cũng cho 500Mb lận.