PDA

View Full Version : [Portable] Hỏa Ảnh Lai Dã (Naruto) - 火影来也OL [Việt Hóa Text]

khoctinhmhs
10-12-14, 12:03 AM
Buồn buồn ngồi việt hóa cho ae giải trí off lúc buồn chán!

Bản này việt hóa chưa đầy đủ, nhưng item, skill, quest full rồi! Chắc cũng đủ để tự sướng một mình ... chơi gunny mãi cũng chán mà :v

Mình cũng chỉ chạy tools dịch convert .... nên đừng hỏi tại sao đọc thấy hoa mắt!
Cảm thấy cần thì download click thanks, cảm thấy không cần xin miễn gato dưới mọi hình thức

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : jokervn.blogspot.com

hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Kyo Công Tử
10-12-14, 12:26 AM
Bác này toàn có tools hot nhỉ ^^. 30 charrrrrrrrrrr

khoctinhmhs
10-12-14, 12:42 AM
Bác này toàn có tools hot nhỉ ^^. 30 charrrrrrrrrrr

Nhiều ngày nhiều tháng ngồi mò mẫm google cũng phải có chút thành tựu chứ! =P~

Kyo Công Tử
10-12-14, 12:49 AM
Nhiều ngày nhiều tháng ngồi mò mẫm google cũng phải có chút thành tựu chứ! =P~

Chăm chỉ là có kết quả. Đúng là như vậy rồi :D.
Mình chỉ hóng naruto turn base giống naruto.vn hổi trước thôi.
Chứ kiểu gunny này k thích lắm.

immortal
10-12-14, 10:16 AM
Chăm chỉ là có kết quả. Đúng là như vậy rồi :D.
Mình chỉ hóng naruto turn base giống naruto.vn hổi trước thôi.
Chứ kiểu gunny này k thích lắm.

Chẹp, trước VH full hình ảnh rồi lại dọn ổ bỏ đi

Trong navicat phải đổi font gì để nhận ko bạn ơi

Double.T
11-12-14, 01:24 AM
Cho hỏi tí,con này có đi bắn boss bủng,pb gì k nhỉ :D Đang định đổi gió chơi game kiểu này tí đỡ buồn.

vn9011
16-12-14, 02:55 PM
cho hỏi game này sao thiếu nhiều res thế nhở.lỗi tùm lum :0

ryu.nguyen
20-12-14, 08:53 AM
lôi không vào được phụ bản. Ngay màn đầu tiên luôn. Huhu

decade9554
21-12-14, 03:21 PM
Hướng dẫn cách VH đi bạn, mình cũng mún VH game này

invisiblex9x
27-01-15, 10:29 PM
bác có Source Bản Sắc Ninja không cho em xin với ạ \:D/