PDA

View Full Version : [TLBB] Nhờ ae chỉ rõ phần tạo file Launch

[Mr.K]
08-12-14, 07:27 PM
TÌnh hình là nghịch thử cái tạo file Launch... nhưng không hiểu sao tạo xong thì chạy lại bị báo lỗi như hình này....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nghĩ đi nghĩ lại không biết làm sai ở chỗ nào... làm lại, để ý kỹ thì thấy bước này... bị lỗi toàn dấu ????? ở phần thiết lậddeeer tạo file LoginServer.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nên mạn phép hỏi các bác xem các bác tạo file Launch có bị như vậy không ạ.... ><"... ai đã làm cái này rồi cho em xin cái ý kiến với hjx

tools đây ợ... iem tưởng ai cũng có để xài rồi chứ... thế xưa nay các bác update.axp bằng cái j thế ><"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <file để trong host của em, nhưng là hàng tàu, có em bé kệ các bác nhé :))>

vippro0
08-12-14, 08:49 PM
;890601']TÌnh hình là nghịch thử cái tạo file Launch... nhưng không hiểu sao tạo xong thì chạy lại bị báo lỗi như hình này....

Nghĩ đi nghĩ lại không biết làm sai ở chỗ nào... làm lại, để ý kỹ thì thấy bước này... bị lỗi toàn dấu ????? ở phần thiết lậddeeer tạo file LoginServer.

Nên mạn phép hỏi các bác xem các bác tạo file Launch có bị như vậy không ạ.... ><"... ai đã làm cái này rồi cho em xin cái ý kiến với hjx

Share tool lên đây cho ae vọc thì mới có cái để chỉ bạn chứ show hình ko ai biết gì mà chỉ (:|(:|

[Mr.K]
08-12-14, 10:22 PM
đã update tool, bác nào test thử hộ em phát xem.... chạy không đc, bực quá...8-x8-x8-x

mr.vik20
09-12-14, 03:02 PM
- Tool này còn thếu GameGate với LoginGate mới có thể vào game được còn tạo ra launch với run launch ko thì đơn giản ;));));));));))

[Mr.K]
10-12-14, 10:56 AM
.... có ai biết k, hỗ trợ mềnh với ạ...