PDA

View Full Version : [Clip HD] làm đăng ký kiếm tông by TinhLaBui

tinhlabui
08-12-14, 08:37 AM
HD
hướng dẫn config đăng ký kiếm tông < TinhLaBui >
xin chào mình là tinhlabui, mình HD các bạn cách config đăng ký kiếm tông
B2: thay đổi IP sver các bạn bấm vào file này changeIP để thay đổi IP cho sver. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn thay = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> coppy lại vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tạo 1 file .txt tùy tên các bạn đặt xong rồi các bạn ra file changeIP vừa bật để chọn đường dẫn cho file .txt xxx.xxx.xxx là địa chỉ IP của sv mặc định 127.0.0.1 quay trở lại nó sẽ tự tạo 1 file .exe ½£×Ù < cái này máy mình k có font :)
B3: giải nén gamedata vào client của game kiếm tông . chép file ½£×Ù này vào client
B4: chạy sv như binh thường chạy thêm file 1 này
chạy file ½£×Ù mình đổi tên là login các bạn đổi gì tùy các bạn
B5: dang ky tai khoan vao game thuong thuc

VIDEO

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pas tinhlabui

tmtt2012
08-12-14, 08:45 AM
Mặc dù không chơi nhưng thanks tinh thần share DH ;)

suntn96
08-12-14, 11:47 AM
hay đó :D mà cái này sài mysql cần gì đăng ký cái filer GPH.bat vào sửa 111111 thành id mình muốn xong save lại là đc mà

tinhlabui
08-12-14, 12:15 PM
hay đó :D mà cái này sài mysql cần gì đăng ký cái filer GPH.bat vào sửa 111111 thành id mình muốn xong save lại là đc mà

làm cái như bạn cũng đc nhưng lằng nhằng :))

ngocthuc_123
08-12-14, 12:38 PM
Sài cái này chơi được 2 acc cùng lúc, ngon hơn!

daohuutuan
08-12-14, 01:18 PM
sao không cài font, :D

.

BeeZone
08-12-14, 09:53 PM
china có share 1 bản có sẵn file .exe load web 127.0.0.1 luôn ..đăng ký trong laucher (thực chất là trên web trong laucher) ..xong vào game okie ^^

Không cần phải làm gì hết ^^

suntn96
09-12-14, 07:52 AM
Sài cái này chơi được 2 acc cùng lúc, ngon hơn!

sửa cái GPH.bat là đc nhiều acc hết mà :)) tui mở online cho tụi bạn vào pk ầm ầm vui vồn

ngocthuc_123
09-12-14, 09:16 AM
lấy con client ở máy tôi xong thay ip thành sever của bạn có chơi được không....

ongchu485
09-12-14, 10:53 AM
Ai có file server game này bằng link google, fshare hay media cho mình với chứ tải link china cả mấy tiếng mà cứ gần song nó dòi pass! Nãn~~b-(