PDA

View Full Version : Hỏi về cách chỉnh tỷ lệ điểm KN, EXP

congatay
05-07-07, 03:37 PM
Các bạn có ai biết cách config điểm kỹ năng ở đâu ko>????
Cách conffig để lênh lv nhanh thì bit rùi, nhưng còn cách config để có nhiều điểm Kỹ năng ý, chứ không thì đủ lv mà ko đủ kỹ năng vì lên lv nhanh quá.
Tiện thể cho hỏi luôn chỗ cấu hình điểm kinh nghiệm các Skill vơi?
ví dụ: Skill lv 10 cần a điểm kỹ năng. Vậy cấu hình cái a đó ở file nào??? chỗ nào???

nuvola
05-07-07, 04:33 PM
Cái đó bạn vào SQL vao TBL_Char vào đó tìm tên nhân vật và tìm cái FLD_FIGHT_EXP rồi điền điễm kỹ năng bạn cần vào đó là được !!!! ^^

nidobeam
05-07-07, 09:19 PM
Cách conffig để lênh lv nhanh thì bit rùi, nhưng còn cách config để có nhiều điểm Kỹ năng ý, chứ không thì đủ lv mà ko đủ kỹ năng vì lên lv nhanh quá.
ADD_FIGHT_EXP trong file Servergame.ini tăng lên 10000 là điể kỹ năng lên vèo vèo

yeuthantoc
05-07-07, 09:45 PM
member này chỉ có 1 bài post, nghĩa là mem này mới reg acc
nhưng tại sao bạn không thu nhặt từng chi tiết trong forum đã có + thêm chút suy nghĩ chứ lập ra mấy topic làm chật lắm bạn à
mình nói thế không phải là trách bạn, forum là nơi để trao đổi = cách post bài, lập topic,.... nhưng mà cũng phải chịu khó tìm tòi
mong bạn và các mem khác lưu ý giùm, nếu mà nghe ý tứ kiểu này hok dc xin mod xoá giùm

congatay
07-07-07, 06:42 AM
member này chỉ có 1 bài post, nghĩa là mem này mới reg acc
nhưng tại sao bạn không thu nhặt từng chi tiết trong forum đã có + thêm chút suy nghĩ chứ lập ra mấy topic làm chật lắm bạn à

Đúng là mình mới reg acc nhưng mà bạn tìm trong 4rum đi xem có cái nào nói về cái này ko?

-----
Cảm ơn các bạn đã trả lời nhé

rongxanh
24-09-07, 11:13 AM
ai chỉ mình cách làm thế nào mà lại chỉnh dược điểm kn vậy