PDA

View Full Version : Cần mode không cần Mysql hoặc navicat

luuhoangvu1707
04-12-14, 04:22 PM
Mình cần mode dạng như NGRP; LVRP ;VNRP mà không cần navicat hoặc mysql Thanks nhìu

trongvk123
04-12-14, 06:41 PM
Mình cần mode dạng như NGRP; LVRP ;VNRP mà không cần navicat hoặc mysql Thanks nhìu

Đây mình đưa cho bạn bằng này mode:
VG-RP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NG-RP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LV-RP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VN-RP[VIET GAMING]: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VN-RP 2014 vnrp dùng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Được rồi share cho bạn bằng vậy thôi
Ghi nguồn:Clbsamp.tk. Ba cái mode:VG-RP,NG-RP,LV-RP mình fix lại một tí rồi có gì không biết hay không biết lệnh gì thì hỏi mình

ducbeo123
28-12-14, 08:31 AM
vậy mode có lỗi j không bạn,mình đã down nhiều mod về mà lại bị lỗi nên sợ mod này cũng bị

boycodonzx
31-12-14, 08:42 PM
mysql -> tạo database
navicat -> quản lý database
xem như mysql và navicat là 1 mà bạn =)))

luuhoangvu1707
29-07-15, 10:31 PM
vậy mode có lỗi j không bạn,mình đã down nhiều mod về mà lại bị lỗi nên sợ mod này cũng bị
Lỗi quá trời lun à ko bik fix nữa :((