PDA

View Full Version : Có ai còn hỗ trợ book sro này không?

duybobe
03-12-14, 08:56 AM
TÌNH HÌNH LÀ EM MỚI VỌC VẠCH ĐẾN MỤC NÀY ,CĂN BẢN CŨNG MÊ SRO TỪ HỒI CÒN TRẺ TRÂU CƠ MÀ TOÀN ĐI CHƠI CỦA NGƯỜI TA THÔI ,
BÂY GIỜ MUỐN TỰ LÀM LẤY 1 SEVER OFF ĐỂ TỰ CHƠI HOẶC CHƠI QUA HAMACHI VỚI ANH EM TRONG XÓM CHÕ ĐỠ BUỒN ,VẬY BÁC NÀO PRO CHỈ GIÚP EM VỚI
NẾU THÀNH CÔNG MÀ GẦN NHÀ THÌ EM XIN HẬU TẠ TRÀ ĐÁ CẢ THÁNG :)) CÒN Ở XA THÌ EM HẬU TẠ CARD NẾU CÁC BÁC KHÔNG NGẠI Ạ .EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN VÀ EM
CŨNG RẤT MUỐN DC HỌC HỎI NHIỀU HƠN NỮA Ở ANH CHỊ ĐI TRƯỚC.
SDT CỦA EM 0945181328
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duybobe
03-12-14, 09:40 AM
up up up up
hic không còn ai sao ,tàn hết rồi sao :((

motminhtao
03-12-14, 10:01 AM
up up up up
hic không còn ai sao ,tàn hết rồi sao :((

trước tiên bạn pải xem cấu hình máy có thể cài đc 1 sever off ko rồi tìm và cài đặt đặt 1 sever.
sau khi xong xuôi hết rùi thì bạn muốn chỉnh sửa ntn thì đăng bài lên sẽ có người giúp bạn.

duybobe
03-12-14, 10:52 AM
trước tiên bạn pải xem cấu hình máy có thể cài đc 1 sever off ko rồi tìm và cài đặt đặt 1 sever.
sau khi xong xuôi hết rùi thì bạn muốn chỉnh sửa ntn thì đăng bài lên sẽ có người giúp bạn.
ôi may quá vẫn có người pm ,em chạy lên rồi mà ấn f10 nó không vào shop được ,với lại anh chị nào có file datbase hoàn chỉnh +client+sever cho em xin 1 cái ạ .em vào mấy links trên toàn dea hết ,mấy cái d14 nhìn đẹp quá trời mà về chạy toàn lỗi thôi .em cảm ơn

duybobe
03-12-14, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó báo thế này nghĩa là sao pro ơi

Kisunho
03-12-14, 09:16 PM
nó báo thế này nghĩa là sao pro ơi

Không quan trọng lắm, cứ ok là sẽ qua
Còn nếu không muốn nó xuất hiện nữa thì add giá bán = gold cho nó ở refprice

duybobe
03-12-14, 09:31 PM
Không quan trọng lắm, cứ ok là sẽ qua
Còn nếu không muốn nó xuất hiện nữa thì add giá bán = gold cho nó ở refprice

em cũng ok mà sever ko load dc ,bác team qua chỉ em dc không ạ ,hay có hd em cũng dc .em cảm ơn