PDA

View Full Version : [JX] Server phát triển trên nền Ngạo Tuyết

ongchu485
30-11-14, 10:36 AM
Đây là server đã được phát triển dựa trên server gốc Ngạo Tuyết từng đem mở online. Nên về tính năng thì sẽ phong phú hơn rất nhiều.
Không thích game client nên ko biết nhiều. Vì thế có gì thắc mắc mình sẽ ko giải đáp.:-"
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong này có luôn vài thứ mình nén luôn vào, nếu dùng được thì dùng nhé! HD thì có trong file nén luôn rồi!

anmaytyfu
30-11-14, 12:32 PM
uppppp phát download về cất , kiếm cái vps nào free test sau , chư pc nhà cùi quá cài không được

baconca
30-11-14, 12:58 PM
Đây là server đã được phát triển dựa trên server gốc Ngạo Tuyết từng đem mở online. Nên về tính năng thì sẽ phong phú hơn rất nhiều.
Không thích game client nên ko biết nhiều. Vì thế có gì thắc mắc mình sẽ ko giải đáp.:-"
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong này có luôn vài thứ mình nén luôn vào, nếu dùng được thì dùng nhé! HD thì có trong file nén luôn rồi!

Chủ thớt có thể up từng fife lên media dc ko chủ thớt

carotyeuchuot
30-11-14, 01:12 PM
Trã có gì hot đâu mất công down ! Thêm được 2 NPC vơi 1 cái Event Bóng đá =))

Script CS thì ko có reset điểm ! Script chỉnh sữa tào lào hết rồi !:-|

baconca
30-11-14, 01:15 PM

cho mình xin cái yahoo dc ko Carot

thesky1992
30-11-14, 01:32 PM
sever có Sript Tống kim ,Liên đấu ,Công thành ,Vượt ải ,Nhiệm vụ Dã tẩu ,Nhiệm vụ Hoàng kim chưa mấy bác

ongchu485
30-11-14, 05:31 PM

Tôi đã nói rồi được thì tải ko thì thôi! tôi chả cần phải hot hay het gì hết!
Bạn có cần hay không thì kệ bạn chả chết thằng tây nào đâu!
(:|

vuila9
12-12-14, 04:18 PM
hi 1 like cho người có lòng share lên [-X