PDA

View Full Version : Cần xin file sv HATT v2

emyeusss7
29-11-14, 01:29 PM
Mình thấy bên topic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
share full vh, mà mình tải về xong, thì nó chỉ toàn file res ko à, ko có cái sv đâu hết

Nên mình post bài này, xin bạn nào có sv thì cho mình xin nha

Cám ơn !

kv02301009
29-11-14, 02:11 PM
Mình thấy bên topic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
share full vh, mà mình tải về xong, thì nó chỉ toàn file res ko à, ko có cái sv đâu hết

Nên mình post bài này, xin bạn nào có sv thì cho mình xin nha

Cám ơn !

link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

emyeusss7
29-11-14, 02:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocvip154
29-11-14, 03:23 PM
Chạy server thì chạy "1 - bat localhost.exe" Xong đợi tẹo rồi chạy tiếp "2-bat server.bat" rồi vào trình duyệt gõ 127.0.0.1 là ok.
Bạn down cái file assets không thôi thì không chạy được nhé.

BeeZone
29-11-14, 03:34 PM

DOwn được cái assets 5G thì thêm cái full 7G này có sao đâu,,,,,,,Nếu cái 5G có lỗi thì còn cái cái mẫu 7G mà xem, so sánh mà fix chứ....haizzz

nobitajx2
30-11-14, 06:15 PM
DOwn được cái assets 5G thì thêm cái full 7G này có sao đâu,,,,,,,Nếu cái 5G có lỗi thì còn cái cái mẫu 7G mà xem, so sánh mà fix chứ....haizzz

Bee biết unpack .zt không hướng dẫn mình với :x